Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RFI radio to launch Swahili service in Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by geek, Feb 13, 2009.

  1. g

    geek Member

    #1
    Feb 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizothibitishwa kutoka Paris, London na Dar Es Salaam zinaeleza kuwa Radio France Internationale inatarajia kufungua Idhaa ya Kiswahili [radio]itakayokuwa na makao makuu Dar Es Salaam nchini Tanzania.

    Hivi sasa Radio France Internationale ambao ni public broadcasters wa Ufaransa wanafanya maandalizi kabla ya huduma hiyo kuanza kusikika, ikiwa ni pamoja na logistics na recruitment drive.

    Tofauti na BBC wenye makao makuu London, VOA walioko Washington DC vile vile Detsche Welle na mashirika mengine ya kimataifa, hawa jamaa wameamua kuweka kila kitu Dar Es Salaam - kama local radio.

    They've managed to get around restriction ya umiliki wa raia wa Tanzania kwa kushirikiana na TBC.
     
  2. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni habari njema kwa kweli.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thinking of it... Hivi TBC hawahusiki na hiyo sheria ya ownership? Mbona inamilikiwa na single owner kwa asilimia zote?
    Halafu, je, hii ina maana kuwa RFI inaingia ubia na serikali?
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mpita Njia,
    Radio China wanatangaza kupitia KBC mjini Nairobi. Nadhani Wafaransa wamechukua ukurasa kutoka kitabu cha Wachina. Nadhani itakuwa kama TBC International
     
  5. Brutus

    Brutus Senior Member

    #5
    Feb 13, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah, hivi lini TBC itaweza kurusha vipindi DC, Paris, London au Rome?
    Hakukosea aliyesema kwamba Imperialism bila propaganda ni sawa na sex bila "romance'. It doesn't make sense! It is a Rape!
     
Loading...