Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RFA&Star Tv: ondoeni huyu msoma magazeti anaboa kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Apr 2, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kwa mara ya pili tunaandika kuhusu msoma magazeti wa star tv na rfa samahani jina limenitoka kwa hasira anakama makengeza flani. Anakera anashika gazeti moja then anajumuisha ndo yote yalivyoandika. Amenifanya nizime tv kwa hasira
     
  2. n

    nya2nya2 Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao nao kama tbc 2,wasikumbue
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe kaniboa sana anaitwa sijui mzambi........ akisoma gazeti moja na akichukua lingine anasema ni habari zilezile za uchaguzi kama kwenye magazeti mengine kana kwamba habari hiyo imeandikwa kwa mtindo uleule kwenye magazeti yote.
     
  4. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaitwa sijui Mkonda Zambi!
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushasema ana maken**** labda ndio yanamsababisha asione?
     
  6. B

    Baba Ludovick Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe ameniboa mpaka nikaamua kufungulia redio nyingine ambazo hazikuwa na uchambuz wa magazeti.
     
  7. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Anaitwa Mkombe Zanda! ndivyo alivyo! hizi TV na REDIO zetu za cku hz nyingi kichefuchefu!
     
  8. luck

    luck JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Anaitwa Mkombe Zanda.
     
  9. k

    kagame Senior Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilinilazimu kuzima TV kwa usomaji wake ule wa kijinga wa leo wa heading za magazetini, nilidhani kaniudhi miyr binafsi, nashukuru kama wot tumeliona hilo na naomba uongozi wa Sahara Media wamiliki wa Star tv & rfa wafanyie kazi maoni haya ya wadau.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamani kumbe na njie mmeonae,huyu mtu anaudhi sana anasoma gazeti la habari leo halafu mengine anasema yana habari hizo hizo.

    najua yahaya muhamed ni memba humu atatusaidia,huyu mkombi zanda hafai na kama mtamwendekeza watazamaji watawahama.
    amenilazimisha kusikiliza rtd asubuhi kwani pamoja na unazi wao wanasoma vizuri kuliko huyo mkombi wenu.

    tunajua redio si mahali pa kpata habari zote lakini redio makini ni ile inayowapa wasikilizaji wake kile wanachotaka.
     
  11. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kuna umuhimu wa kuwaangalia hawa watangazaji wetu kwa kweli.binafsi huwa nakereka sana na mtu kama huyo utafikili yupo nyumbani kwake anawasomea hadithi watoto wake.na mwingine yupo ATN anaitwa joe thomasy kama sikosei huyu jamaa yeye kwanza hajui kabisa kusoma sijui wametumia vigezo gani kumpa hicho kipindi.pale ATN alikuwepo dada mmoja kwa kweli yule dada alikuwa anjua kusoma magazeti siyo huyo kilaza walie mleta sasa hana lolote.:rockon::tape2:
     
  12. L

    Lsk Senior Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...mi nilidhani ni mimi tu ninayekerwa na usomaji wa huyu kanjanja
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nlifikiri ni mimi pekeyangu
     
  14. O

    Omumura JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    star tv nao wameshanunuliwa na magamba,siku hizi wakuu kimbilio la wanyonge kupata habari za magazeti ni chanel Ten tu! matangazaji ya star tv kwenye magazeti yote pumba tu,yalaaniwe!
     
  15. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Naomba ubadilishe Avatar yako inatia hasira sana
     
  16. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa kusema kweli leo ametia kichefu chefu wengi tulilazimka kufungulia redio nyingine kama mimi nilikimbilia moshi fm na radio maria lakini kweli aliniput off
     
  17. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ni uccm ndo unamsumbua anasoma uhuru then anasema yote yamejirudia hivyo hv anataaluma kweli ya habari huyo kanjanja?kwani yeye kawa judge aache sisi ndo tuamue ujinga wake yeye wa kuwa mvivu kufikiri anafikiri sote ni kama yeye star tv muondoeni haraka huyu kanjanja tunaamn star tv ndo iko fair ground kwa habari kwa sasa
     
  18. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata leo c amesoma tahariri ya gazeti la uhuru ili tu kukifariji chama cha mapindubweeeee
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tangu aondoke Hamisi Dambaya na baadaye Lilian Mtono, kipindi kinaboa. Kwanza wanachelewa kuanza na hivyo muda kuwa mchache sana.
    SIku hizi huwa nafungulia Magic FM, wao wako sharp na ikifika 12.30 wameshaanza kipindi.
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Kaazi kweli kweli. Of course kanaboa sana. Anafanya kazi yake utadhani kalazimishwa

    :frusty:
     
Loading...