Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rezwan Adakwa na FBI kwa kutaka kuilipua America

Discussion in 'International Forum' started by Ng'wanangwa, Sep 29, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaghh! Furaha yangu yote imeyeyuka. Umeharibu cku yangu kabisa hebu toa 3d yako hapa peleka kwingine, nadhani kwenye jokes itafaa zaidi.
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Brother ebu kajiunge kwenye kundi lolote la mambo ya jokes nadhani kutakufaa zaidi.
    REZWAN FERDAUS?
    Umeturusha stimu.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    shwan!!yaani we ni prakata .....!
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Acha kutukana bibi zetu wewe....
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    (labda) dugu moja.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Raia mmoja wa Marekani ambaye ni mfuasi wa kundi la al Qaeda, amekamatwa kwa madai ya kupanga kuishambulia wizara ya ulinzi ya nchi hiyo, Pentagon, na bunge kutumia ndege zisizokuwa na rubani na zilizosheheni mabomu na vifaa vya kuripuka. Rezwan Ferdaus mwenye umri wa miaka 26 alikamatwa jana karibu na Boston na ameshtakiwa kwa kupanga njama hiyo ya mashambulio ya mabomu ya angani. Maafisa wa idara ya upelelezi ya Marekani, FBI, waliojifanya kuwa wanachama wa al Qaeda, na washirika wa mshukiwa huyo walimpelekea ndege inayoendeshwa kutoka mbali kutumia kifaa cha elektroniki, mabomu na silaha ndogo kabla kumkamata.
     
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote dugu moja bana ni kama RACHEL, RA na El- Adawi, Dowans/ Richimond.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    kweli rizi wani ni noma
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio maana nasisitiza wewe kilaza
     
  15. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ata mimi bwana..hahahaa
    nikasema hii kitu hapana kabisa kijana-JK mwenye mafweza vile
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nliisha anza kufanya sherehe huku,kumbe co nliekua namdhania?
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu jiheshimu
     
  18. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa maana hiyo wewe ni litoto ulilelelewa na nani ? Na watu wakigeneralise kukutathmini kuzingatia aliyekuelea inatakiwa wa conclude nini? Ebu jihukumu
     
  19. N

    Nonda JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Yaani wanapandikiza ushahidi, halafu wanamkamata...hii inaitwa kum-bambikizia mtu kesi.

    Hili tukio linakaribiana na 911. ..911 walifanya kweli tu..walikamilisha matukio. Waliipiga Pentagon kwa misisile na kuutangazia ulimwengu kuwa Li-boeng ndio limepita na kupotea katika "katundu" kadogo.
    Pentagon hit by missile - YouTube

    FBI footage: missile hits the pentagon - YouTube



    NO PLANES ON 911 EXPOSED by FOX NEWS Expert Interviewee - YouTube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. N

    Nonda JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Nani alitega mabomu katika majengo haya? Twin towers. Ni wazi hakuwa Rizwan. Mdogo wa Bush ndiye ambaye alikuwa na kampuni linalotoa ulinzi, uangalizi katika majengo hayo

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...