Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rex-Attorney's Kunyimwa kazi za SERIKALI- January Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Mar 11, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Bumbuli, Mh. January Makamba kasema wazi kwamba, akiwa Mbunge, atahakikisha kampuni ya kisheria ya Rex Attorney's haipati kazi yoyote ndani ya serikali, kwani wangekuwa Makini kusingetoea hii mikataba tata ya Dowans, Richmond na mengine ambayo rex imeshiriki. Kwa maana nyingine, January anadai kwamba Mikataba yote iliyosimamiwa na Rex, yote imezua utata. Adai rais alipotoshwa kumteua mama sinare wa rex attorbey kuwa balozi wa tanzania uingereza
    MY TAKE:
    Wanajamvini, January ni mtendaji au tu ni bifu zake na Rex ili JK amuone? JE JANUARY ANATETEA MASLAHI YA WATANZANIA AU YA SHEMEJI YAKE ROSTAM na Mafisadi wengine, kwani anakoelekea ni kubaya. kaanza kuropoka mapema mno....
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Wote wamoja hao wanatafuta njia ya kutokea.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    January ovyo tu. maharage ya bumbuli hayo
     
  4. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajuaje kama kuna Kampuni nyingine inataka kupewa tender katika serikali ya Ufisadi au serikali ya vilaza:lol:
     
  5. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    January bin MAKAMBA Ukishakuwa na jina la ukoo wa MAKAMBA unategemea nini? Mipasho na kuropoka ndio kazi zao, Like SoN liKe BaBa:lol::lol:
     
  6. koo

    koo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hana kitu nimtoto wa nyoka nae pia ninyoka tena tunapaswa kua makini sana kuna wana ccm wanajidai kua mguu nje mguu ndani ili siku uma umekaza buti na ccm imeangushwa iwe rahisi kwao kujirudi chadema na kujidai wema ili wapate nyadhifa
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Malaya wa matamshi huyo, anajua anachojaribu kukipika ila tumemshtukia na tunamfatilia nyendo zake
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    usidanganyike hapo anatafutwa scapegoat,..rex attorneys walikuwa wanafanya kazi under special instructions za rostam na mafisadi wenzake,makamba ametumwa kuwasafisha watu,huwezi kuwatenganisha rex na jk,rostam,lowassa,mkono na mafisadi wengine..anatafutwa mbuzi wa kafara,.maji shingoni duuh CDM si mchezo,..
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    makamba jr. huyo
     
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aidha watu hamuwezi kufikiri au mmechoka kufikiri au mnajitia hamnazo tu! January kajitahidi japo kuwataja hao wanasheria, lakini wengi hatuoni hili kwakuwa kwetu kupinga kila kitu ndio busara. Ni lini na ni wapi tutajua kuchambua yale mazuri bila kuanza kufikiria nani kasema?
    Hii mikataba wote tunafaham kilichotokea, sasa na yeye kaongezea pale ndio tatizo? Anatakiwa awe na sirname ipi ndio atasikilizwa? Aitwe january Zitto au january slaa ndio mtamsikiliza?
     
  11. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Watanzania wenzangu mnataka nini?
    Kwa hili ninamuunga January Makamba mkono 100pc.
     
  12. p

    politiki JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watanzania msifanye makosa kwa kusikiliza kauli za makamba, angalieni matendo yake zaidi ya kitu kingine chochote. kumbuka alivyoandika barua kali kwa Ngeleja kuhusu swala DOWANS halafu the next day mtu huyo huyo anaipigia debe DOWANS kupewa tenda ya ku supply umeme kwa what so called "Emergency".maneno yake hayafanani na vitendo vyake. always follow the money, The man is bought and paid by Rostam.
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mbona hamwambii dada yake MWAMVITA MAKAMBA aache kazi kampuni ya fisadi RA-VODACOM?
     
  14. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wewe kweli Bongolala.
     
  15. h

    housta Senior Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Well said!!!
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    akiwa mbunge au yeye kama mbunge???sijaelewa mwanzo wa statement yako
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..kila raia ana haki ya kujitafutia kipato halali nchi hii.

    ..sidhani kama Mh.January Makamba ametoa matamshi hayo.

    ..akifanya hayo aliyosema, tena kwa kutumia nafasi yake kama Mbunge, atakuwa amevunja sheria ya nchi ambazo ameapa kuzilinda.

    ..siamini kama Mh.Makamba ametoa kauli hiyo.
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    si siri JAN MAKAMBA na BASHE wapo kwenye payroll ya RA hapo unategemea nn?
     
  19. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Great thinkers wa Jamii Forum wakiwa kazini

    very intertaining...inanikumbusha katuni za Chakubanga

    hakuna anayejadili hoja...ni character assassinations weee mpaka bas

    amakweli ngoma ikilia sanaaaa huwa inapasuka
     
  20. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    maana hakuna anayejadili role ya REX lakini mko mbele kumwandama mtoa kauli

    halafu mnasema mnapiga ufisadi
     
Loading...