Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reverse racism

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by TWANJUGUNA, Jun 11, 2010.

  1. T

    TWANJUGUNA Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu toka ngambo -tena mwanaharakati wa haki za kibinadamu- juzi kanitembelea. tulitalii sehemu nyingi east africa. kila tulikofika mikoani tulipata vitoto kwa mzaha vikiita ''hallo! hawa-yu!....mzunguuu....!
    He feels this is discrimination in reverse!
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ubaguzi uko wapi hapo?
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hapo sijaona ubaguzi hata kidogo,,sisi tulio huku kwao mbona hatulalamiki??? ni majuzi tu nilikuwa napita mtaani watoto wakawa wananizomea na kuniita mie Nyani,,,kuna mji nilikwepo miezi michache tu iliyopita nipo kwenye basi nimekaa hakuna mzungu aliyekubali kukaa pepmbeni yangu kisa mie mweusi

    Hakuna mijitu mibaguzi kama wazungu nashangaa unavyomsikitikia huyo rafiki yako mshauri wao kwanza wapinge ubaguzi, hao watoto walikuwa wanashangaa tu rangi yake na sidhani kama walikuwa wanamzomea
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    You can learn and understand well what is racism when you're in the racists countries. Hao wathungu ndo wenyewe kwa ubaguzi bana...Inawezekana hata wewe kama ni rafiki yake hakuweza kukuamini kabla iwapo unajua yote ambayo umemfanyia ikiwemo hata kuongea lugha ya kwao (kithungu) pengine alishakuuliza "unaongea kiingereza kizuri kama mzungu" (hiyo ni aina nyingine ya ubaguzi wa kujiona wao ni bora zaidi. Yapo maeneo mengine mweusi hata kupita barabarani unajisikia vibaya jinsi jamaa wanavyokuangalia!!tuliwahi kukataliwa kufungua mpaka akaunti za benki wakiamini ni matapeli na hatuna hela..unaingia public pub ya public lakini bado unaona walinzi wanahamisha kabisa attention kwako kama mhalifu vile, watakukagua kama unapanda ndege vile..

    Angali hizi clips ndo utajua hao jamaa wapo vipi huko kwao na ndio maana huyu rafiki yako alihisi akiliposalimiwa na watoto weusi wasiojua kitu akadhani ni ubaguzi!!.

    Discrimination is a discrimination, there is no such kind of "reverse" or "forward" discrimnation!






     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...