Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Revenue from corruption: Tanzania inaongoza duniani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tango73, Jul 20, 2011.

  1. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usiopinginga ,Tanzania inaongoza duniani kukusanya revenue kutoka katika zambi za rushwa. Maana wanasiasa wetu hawaogopi na wala hawana heshima kwa vyombo vyetu vya dola na sheria. Serikali yetu kwa saa moja huingiza kiasi cha shilingi 17.25 kwa matato ya zambi za rushwa! Mapato ya gizani hayo na hutumika bila daftali! Hivyo mali bila daftali hutumika bila habari! Ukimuuliza mustapha mkulo akupe ni kiasi gani tunacho, yeye atakujibu, sijui. Lakini magazeti yanaweka bayana kila siku wala hayafichi!!!!!!
     
Loading...