Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Revenge Inauma Usipime...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Oct 4, 2012.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ni miaka miwili sasa tangu nimfahamu huyu rafiki yangu, jirani yangu, mwenyeji wangu nk......

    Tumeishi vizuri yeye na familia yangu nami pia vivyo hivyo........... tumekuwa kama ndugu

    Toka muda huo alikuwa na matatizo na mkewe (kama kawa matatizo katika familia hayakosi)

    But ya huyu mama hata mimi yalikuwa yakinikera kiukweli mpaka majirani wengine ana tabia chafu

    maana nikisema mbaya ni nafuu..............analala nje ya nyumba yake, anarudi asubuhi, hamshughulikii

    mwanaume kwa lolote nguo ni housegirl ndo anafua, anapika inshort anafanya kila kitu...................

    Jamaa mpaka akafikia analia mbele za watu (you can imagine) mwanaume analia mbele za watu (aibu tupu)

    Jamaa amevumilia akiendelea kumpenda mkewe hivyohivyo tu.............lakini sasa uzalendo umemshindaa......

    Hivi majuzi katafuta mpango wa kando kalala huko huko two days hajarudi home simu kazima...................

    Mama kachanganyikiwa mbaya sana ooohh huyu mwanaume malaya na maneno meengi yasokuwa na msingi

    Jamaa karudi jana around saa moja usiku hivi Mwanamke kaenda kushitaki kwa Chief jamaa kuitwa na kwenda akasema

    ni kweli mimi nimepata Mwanamke wa kuoa mwingine na huyu akitaka aendelee kuishi na mimi na ajue wako wawili au

    aondoke zake .....................(NIMETESEKA ZAIDI YA TWO YEARS SASA NI ZAMU YAKE)

    Huyu mama (jirani) kaanguka chini na kuzimia hivi napoandika tuko hospitali hajaamka mpaka sasa na mapigo ya moyo

    yako juu mbaya sana.....................

    Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.......................

    My take: What goes around comes around..........

    DA
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    true indeed..
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    he,kumbe tuko wengi?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Yah Habari ndo hiyo
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    George umerevenge au umerevengiwa???
     
  6. s

    sacha Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hatari kwelikweli!.
     
  7. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ndo nimeoa majuzi nikisoma uzi kama huu nazidi kuchanganyikiwa maana uwezi jua

    tabia ya mtu mliekutana mkiwa tayari na meno 32 tayari ....... ila namuomba mungu
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuki kwa kitimoto


    Navy ama?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    DA mnaishi wapi huko kuna chief taking care of the people's personal affairs, lol
    Mie mtu akifanyiwa revenge huwa nachekelea. Mpe pole yangu huyo mama. Sasa ndo atahangaika na moyo wa jamaa ushatulia.
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ishia hapo hapo kakangu!
    ndoa yangu ikifail haina maana yako itafail pia!
    tengeneza ndoa yako jinsi unavyotaka iwe,ishi maisha yako ukiamini ndoa yako ni ya ushindi,makosa na udhaifu wa watu wengine si wako!
    wewe ndiye unaamua uwe na ndoa ya aina gani
    usijifunze kwa walioshindwa jifunze kwa walio shinda!
    NDOA YAKO NI YA PEKEE! ipe thamani ya upekee huo!
    uwe na amani na mkeo!furahia ndoa yako sasa na hata milele!
    pokea changamoto za kindoa katika upekee wake sio kwa reference ya maisha ya watu!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mi Dena Amsi kanimaliza tu aliposema hivi sasa wako hospitali bado mtu kazimia, afu yeye ako bize na laputopu anapost JF!!

    Hii ni adiksheni au ni mambo flani ya hadisi hadisi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa uhuni wa namna hii mimi siwezi kuvumilia maana mwisho utaambulia magonjwa au kupigwa na nyumba ndogo za mkeo! Bora niwe pekee yangu kuliko kuwa na mke wa namna hii.
    Heri lawama kuliko fedheha!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hiyo bold tuonane chemba sie hatujaingilia tuliitwa kama mashahidi maana alitueleza.................
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sio lazima ubebe laptop Asprin Ipad zinafanyakazi 24/7 mbona waniangusha tumeondoka around 0612am ameamka lakini hajapata nguvu sana
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapo chacha sijui bana
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hiyo like si kwamba umenena vyema bali ni kwasababu umegusa jambo ambalo nataka kukufunza wewe na wengine.

    katika maisha kamwe usijaribu kusikiliza shuhuda za kushindwa kwa masikio ya ndani. yasikie haya kwa maskio ya nje tena ya nyama tu. kamwe usijikompee na aliyeshindwa bali jifunze jambo kupitia kwake basi.

    kwa mfano DA ametuonyesha jinsi ambavyo maisha yasiyokuwa na maelewanoa ya kinidhamu yanavyoweza kuleta athari na hili wewe lipokee kma funzo ila si kama ndivyo alivyo mkeo.

    mpende muheshimu mjali na siku zote sema na mkeo kwa habari ya amani na furaha ya ndoa yenu. ona mkeo ni chomnbo cha thamani sana ambacho hakuna wa kulinganisha nacho. ona kwamba ndipo furaha na amani yako ilipo tena ndipo unapoondolea msongo na stress za kazini. ona ndoa yako ni ya thamani sana na kweli umepata kitu chema tena umejipatia kibali machoni pa Mungu.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwambie nae atafutemnyonge wake
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Fidel wewe unavituko nitamwambiaje na nimemwacha hospital mpaka jioni ndo niende kumuona???
     
  19. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Umuhimu wa Jino utauona likichomoka,
    too late mama wa watu...................
     
  20. Roxea

    Roxea Senior Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ile life ya "to be happy some else must get hurt" sa ukishajua jina la mchezo and the viceversa is true then she dont have 2waste time rather pick the ball to the centre and start the game,datc it lol.....
     
Loading...