Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

REVEALED! YOU CAN ROB A BANK (legally)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nxt Millionaire, Jul 2, 2011.

  1. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipo vipato vingine ni vigumu sana kuelezeka vikaeleweka kwa akiri ya kawaida isiyotaka kujisumbua kutafiti zaidi, matokeo yake huishia kusema kuwa JAMAA KAKWAPUA BENKI! au akikustahi sana utaitwa FISADI ama KAFISADI katoto akienda mbali zaidi utaitwa EPA ama Freemasons, na majina mengine kama hayo.

    Lakini si kweli kuwa kila anayefanikiwa katika karne hii tuliyonayo kakwapua mahali (japo wapo wakwapuaji), bali KARNE HII YA SAYANSI NA TEKNOLOGIA imeleta FURSA ambazo Karne iliyoisha ya Viwanda hazikuwepo, wengi wanaofanikiwa sasa wamegundua na kuamua kutumia kwa usahihi FURSA zilizoletwa na INFORMATION AGE au ICT ERA kujiingizia kipato kisicho na kikomo wala mipaka wala muda.

    Ikiwa wapenda kujua FURSA HIZI ama wapenda kujua namna ya KUKWAPUA BENKI (kihalali) na kupongezwa kwa hilo, wakati ndio huu, kutakuwa na Semina kuuubwa katika ukumbi wa AICC mkoani Arusha siku ya tarehe 9/7/2011 au bofya hapa chini kwa taarifa zaidi.

    CLICK FOR MORE INFO
     
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I wish maisha yangekuwa rahisi hivyo.
    Mimi nakupa tenda hebu kaibe uniletee, nitakupa 50% ya mapato yote.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Wacha uzushi wewe,
    ingekua ni rahisi namna hiyo basi hata username yako ingegeuka kua ''current millionaire''
     
  4. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uzushi upi tena? This is just a tip, its upon you to try it or leave it, weye ndo nahodha wa maisha yako kaka.
     
  5. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huitaji kunipa tenda yoyote, nilishafanya maamuzi ndani ya miaka miwili nitakuwa vile nataka niwe, naomba Mwenyezi atuweke nawe utakuwa shuhuda pale yatakapotimia.

    G day.
     
Loading...