Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Revealed: Watoto wa 'vigogo' waliotimuliwa TANROADS, Majina haya hapa...!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwita Maranya, Oct 22, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kinyume na kauli ya Waziri wa ujenzi Dr. Magufuli pamoja na Mtendaji mkuu wa Tanroads Eng. Mfugale, imebainika kuwa waliofukuzwa kazi Tanroads si watoto wa vigogo.

    Baadhi ya majina ya Weighbridge Operators waliofukuzwa kazi ofisi ya Tanroads mkoa wa Pwani niliyopenyezewa ni haya hapa:
    1. Bashiry Saidi: Elimu yake FTC (DIT)
    2. Leonard Luther: Elimu yake FTC (Arusha Technical College)
    3. Pendo Kibunje: Elimu yake Diploma (NIT)
    4. Lusubilo: Elimu yake Diploma (NIT)
    5. Ndibaza: Elimu yake haikupatikana mara moja.

    Waziri Magufuli alidai kwamba wengi wa hao watoto wa vigogo hawana sifa za kielimu. Lakini kinyume chake wamewafukuza kazi watoto wa masikini ambao wana meet vigezo vya kielimu katika post walizokuwa wameajiriwa.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mbona majina ya vigogo hamna hapa? Mi nlifikiri kama yale ya BOT. Anyway, may be ni wa vimemo tu, but sio kigogo kivile!!
     
  3. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie baadhi yao nawafahamu hakuna mtoto wa kigogo hata mmoja.
     
  4. Z

    Zuwely salufu Senior Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua nchi hii kila kitu tunapenda kuendesha kisiasa,ndiyo maana kuna wakati mimi huwa nafikiria ni lini viongozi wetu watabadirika na kuendana na hali halisi bila kuweka chumvi kati utendaji kazi wao.
     
  5. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,418
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    wadau kwani vigogo ni akina nani (yaani ili mtu awe kigogo anapaswa kuwa na nafasi gani katika jamii au siasa)? kujibu swali hili itatusaidia kujua kama hawa ni watoto wa vigogo. Hebu aliyeanzisha uzi huu atuweke sawa kuhusu hili!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe hata mimi marytina nyangasi ni mtoto wa kigogo..

    kwa nini magufuli asiwawajibishe wale waliowapa hizo ajira?
     
  7. c

    chama JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwita
    Na hawa waliofukuzwa pamoja na kuwa si watoto wa vigogo kuna sababu gani zilizochangia kufukuzwa kwao?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapi wazee wa dip analysis wao wengi si wachache
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una ubongo finyu sana ndio maana huelewi IMPLIED CONDITIONS TO ONE NAME MTU KIGOGO.

    Yawezekana upo njee ya Tanzania kwa muda mrefu ila kama upo bongo basi wewe ni sub-stratum yaan ungesoma shule zetu za kata hata kwa miaka 20 usingeweza kuikwepa div zero
     
  10. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamefukuzwa kwa sababu gani?
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Nchi hii ni ya maajabu!
     
  12. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hayo yanawezekana Tanzania pekee.
     
  13. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo WALE WA BOT ELIMU YAO NI SAFI
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimeambiwa wamefukuzwa on disciplinary grounds.
    Nafuatilia kujua exactly ni makosa gani yaliyopelekea kufukuzwa kwao.
     
  15. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,418
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    kigogo is obviously relative kama na wewe binti wa kileo huelewi hilo basi kuna shida. By the way kwa nini kama great thinker usijibu kwa hoja. Swali ni kwamba kigogo ni nani! wadau hapa wamedai kuwa hakuna mtoto wa kigogo hata mmoja kwenye hiyo list. aliyeleta uzi atuambie ni nini kinachowafanya hao wawe watoto wa vogogo. No offence lakini majibu yako hayasaidii kumuelewesha mwenye nia ya dhati ya kuelewa. tina acha hizo uwe muungwana hapa jamvini!
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyo Ndibaza namfahamu yupo Mizani Kibaha tangu 2004 ila shule hamna kabisa. Inasemekana alikuwa anatumia cheti cha mtu.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda magufuli alivosema watoto wa vigogo labda alimaanisha ni watoto wa katibu kata, mkurugenzi wa halmashauri ya huko vijijini pwani au mwenyekiti wa nyumba kumi kumi
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Kikwete aliagiza wale walio zungushia uzio wa mabati pale jangwani dar es salaam wabomolewe na kufukuza sababu ile ni sehemu ya wazi lakini cha ajabu walibomolewa wananchi wanao ishi maeneo yale. hadi leo ule uzio wa mabati upo. so hata kwa hili sioni ajabu. mia
     
  19. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda wanaficha majina yao harisi, Magufuli kachemka. Kwanza angesema sifa za kufanya kazi mizani, then angewataja hao waliokosa sifa na sio vigogo tuu. Au ajiulize
    Mbona Salma Kikwete hana sifa lakini kapita bila kupingwa?
     
  20. b

    blueray JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama ni hivyo basi itakuwa ni mwendelezo wa Ufisadi-kuwafukuza watato wa masikini waajiriwe wa vigogo na hapo hapo jamaa anapata ujiko kwa kutangaza kufukuza watoto wa vigogo Ningeshangaa magufuli amepata wapi uwezo wa kufukuza watoto Wa vigogo wenzake!
     
Loading...