Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Revealed: Viongozi Jukwaa la Wahariri walimwalika Nchimbi katika maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Sep 12, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wana JF

    Nimethibitishiwa na msaidizi wa karibu wa Waziri wa mambo ya ndani kuwa mmoja wa viongozi wa juu wa Jukwaa la wahariri na aliyekuwa na jukumu la kuandaa maandamano hayo Bwana Nevil Meena ndie aliyemwalika waziri nchimbi kuhudhuria maandamano ya wanahabari

    Bwana Meena anadaiwa kumruhusu waziri kuja kwenye maandamano kama mtu wa kawaida sababu watu wote walikuwa wanakaribishwa. Hii ndio sababu ilimfanya Meena kupatwa na aibu pale waandishi walipomkataa waziri kuhutubia huku yeye akiwaomba wamsikilize lakini nguvu za umma za waandishi zikamshinda.

    Hivyo itakuwa ni makosa kulaumu ujio wa waziri pale na madai kuwa alivamia. Ukweli ni kwamba alipewa ruhusa ya kuwepo pale tena ruhusa toka kwa waandaaji wa maandamano wenyewe, yaani Jukwaa la wahariri.

    Nawasilisha
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anajaribu kujikosha tu!
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nyongeza: Taarifa aliyoitoa leo Nchimbi ndio aliyotaka kuwaeleza wanahabari pale kwenye maandamano lakini akakosa forum hiyo
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    I wish wangemlipua!
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kateuliwa lini Mkuu??

    Nahisi umechanganya madesa
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    DC ni CRISPN MEELA huyu ni NEVILLE MEENA!
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani kama Meena kakubali kupokea bahasha ili amsafishe Mh.Nchimbi, basi taaluma ya habari haitakaa iheshimike na kuaminika kwa 100%
     
  8. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK
     
  9. W

    Wimana JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Ndio maana gari alilotumia Waziri lilikuwa na namba binafsi.
     
  10. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waziri aonyeshe barua aliyoandikiwa
     
  11. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mie nilitilia mashaka. Mtu mzima na PhD yake aende sehemu bila kualikwa, how come? Afu em jaribu kusoma(japo vichwa vya habari) makala za nevin meena kwenye mwananch jumapili, utajuwa tu kuwa ni gamba anayefunga na kuomba apewe ukuu wa wilaya.
     
  12. young activist

    young activist Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah nilihisi k2 kama hicho especial kutokana na hotuba aliyoitoa MEENA muda mfupi baada ya waziri kufukuzwa
     
  13. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa. Unajuwa iko hivi, waliokuwa wana andamana ni waandishi wa habari na siyo wahariri. Wahariri walikwenda pale kwa ajili ya kuwapokea wana taaluma wenzao tu. Lakini je nani alitakiwa apewe hayo malalamiko ya unyanyasaji wa vyombo vya habari uliopelekea kuuwawa kwa Mwangosi? Ni serikali obvious, sasa lawama ilikuwa ni kwa jeshi la polisi ambalo liko chini ya Waziri wa mambo ya ndani. Hivyo wahariri walimualika Nchimbi kuja kupokea malalamiko ya jeshi lake. Full stop
     
  14. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njaa itaua waandishi wetu
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu haukuwa mwaliko rasmi wa barua, it was informal
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    In his right mind Nchimbi aliona ni busara kuhudhuria hiyo event? It is easy to kusema kaalikwa ni huyu au na yule, but the buck stops with him - Nchimbi.

    Kama anashindwa kufanya judgement kwa jambo lililowazi kama la kutohudhuria maandamano ya watu wanaoombeleza kifo ambacho kimesababishwa na watendaji wake, anaweza nini?
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    It sounds good mkuu
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kama ndio hivyo basi hakutakiwa kuisemea serikali. Maana mwaliko wake ni wa kishkaji tu!
     
  19. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waziri dhaifu ndo maana alikubali kualikwa 'kihuni' bila barua.
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ni kweli wengi walikuwa na hisia hizo baada ya kumuona waziri pale, hata mie niliwaza hivyo kisha mawazo nikayapotezea, lakini baada ya kuambiwa jioni hii na msaidizi wa waziri huyo nikajua kuwa kumbe hisia zangu zilikuwa sahihi
     
Loading...