Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rev. Peter Msigwa MB.Iringa Mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa kusoma, Nov 10, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,650
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Naombeni kama kuna mwenye contact za huyu jamaa anipatie kuna jambo nataka nimtume kule Bungeni. Au ngoj niliweke hapa. Kuna mtoto wangu aliitwa kufanya Interview ya TANESCO iringa June mwaka huu.Baada ya ile Interview alitumiwa barua akaambiwa kazi amepata ila asubiri ataitwa, sasa kuanzia mwaka jana huyu kijana hataki kutafuta kazi nyingine anashinda nyumbani akisubiri Tanesco wamwite akafanye kazi Iringa. Nataka Rev. Msigwa aniulizie hili jambo kwa Ngeleja.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hilo haina ulazima wa kupelekwa bungeni!Fahamu bunge haliwezi jadili interest za mtu moja,chakufanya mtafutie mwanao kazi aache ujinga wa kukaa ovyo!!!atasubiri nafasi tanesko mpaka yesu arudi!!!!!!!Nchi inawenyewe!
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kashapigwa kipapai huyo...:lol:
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aje?????
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtoto wako na wewe mwenyewe mnaonekana akili zenu haziko sawa
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wote mna matatizo nyie, wewe na mtoto wako
     
  7. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmefatilia TANESCO wakaikana hiyo barua? Au Mnasubili wawafuate? Fatilia kwanza mjue shaida iko wapi?
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    well said...
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Wewe na huyo mtoto wote_wa kusoma,...mkimaliza masomo mtaacha.
     
  10. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kweli we hamnazo huyo Msigwa akishamwambia Ngeleja itasaidia nini?Nenda kwa afisa mwajiri wa Tanesco Iringa kamuulize hayo maswali uone majibu yake kwanza dogo wako anaonekana kilaza tu........... na ni changa la macho alikupiga hakuna cha kazi hapo
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duuh!
    sidhani kama ni kazi ya mbunge kumtafutia mwanao kazi
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hahaha mwambie mwanao aendelee kukaa nyumbani ale ugali wa bure hadi azeeke
     
  13. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wote vilaza nyie
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Due to the reason beyond our control,It was decided to forfeit those job vacancies,sorry for any inconvenience!

    Ipo siku TANESCO watajibu hivyo!
     
  15. l

    lilrony New Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kweli kilaza hata hutoi ushahuri kwa mwanao.... sasa baba gani wewe?
    watakukameron wewe na mwanao....
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Huko Iringa naskia mna ardhi nzuri na kubwa ya kulima,nendeni hata ofisi ya kijiji wawape sehemu muanze kilimo kwa maana hata kazi za ofisi hamtaziweza nyinyi make kama hata mbwembe za kutafutia kazi hamzijuhi hiyo kazi pia haiwafai vinginevyo mwendelee kuangalia video na kubadilisha chaneli wewe na mwanao
     
  17. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,650
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    kilaza wewe mwenyewe
     
  18. L

    Lua JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli elimu ya uraia inahitajika ili wananchi wajue kazi ya mbunge ni nini kama hali imefikia hapo! ushauri wangu mwambie mwanao asubili hadi umeme wa uhakika upatikane nchini ndio wamuajili.
     
  19. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,650
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Akipiga cm kule Tanesco anaambiwa asubirie wamezuiwa kuajiri kwa sbb y ISHU YA jAIRO
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyo mtoto mbona umekula hasara! Ana tabia kama za wayahudi wasioamini kuwa Yesu alishakujaga duniani. Yaani ameamua kungojea huo ujio wa kazi ya Tanesco, mwambie aendelee kusubiri, heri kama angepewa barua ungesema kuna mahali pa mbunge kuanzia, vp kama hiyo simu alopigiwa ni magumashi? Mwambie aamke kichwani, atafute kazi nyingine na kama hiyo ya tanesco naipenda sana, basi wakimuita ataacha hiyo atakayokuwa nayo then aende huko iringa.
     
Loading...