Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rev. Mtikila yu wapi jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lole Gwakisa, Dec 31, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Mzee wa mabomu, saa ya ukombozi ni sasa!
    Mchungaji Mtikila anayesifika kutia magadi kwenye sabuni, mbona yu kimya sana sasa hivi?
    Yu wapi?
     
  2. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nenda kanisani kwake mikocheni au nenda nyumbani kwake flat za Tanzania breweries pale shule ya uhuru utampata.
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ameachana na siasa?
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GrEatThinkers,

    Mtikila ni Mtanganyika wa kweli aliyeidai Katiba mpya wakati wengine tunakoroma usingizini na kumbeza.

    Mtikila ni Mtanganyika aliyeshitukia Magabachori kuwa ni wezi wa kutupa, tukamuona hafai.

    Mtikila ni Mtanganyika ambaye aliishaona tunapoona leo toka mwanzoni mwa miaka ya Tisini.

    Mtikila ni Lulu, Fikilieni ni kitu gani ambacho leo tunakidai yeye hakukidai miaka hiyo.


    :ranger:Shukrani Rev.Mtikila kwa Uzalendo na Utanganyika wako.:ranger:
     
  5. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Siasa zake amehamishia ukumbi wa habari maelezo na mahakamani, in simple way you can say Mtikila is no longer exsist. mbaya zaidi alichukuwa sh million 10 kwa rostam Aziz, na rostam akathibitisha mbele ya media petty cash vocha aliyosaini Mtikila. amepoteza public sypathy,
     
  6. l

    limited JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Probably yuko busy anaandaa kesi nyingine
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuumbuliwa RA kwa kuonyeshwa petty cash voucher ya kuvuta kitu kidogo, amenywea! Kwani aliambiwa hiyo ni moja tu, ukianza firimbi zako tena, tutaweka zingine mbaya zaidi! akaona maji yamemzidi kimo bora aufyate!
     
  8. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yupo hapa Kijijini Milo- Ludewa kwa mapumziko ya Mwisho wa mwaka
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Na ishu ya kutumiwa na CCM kuipakazia Chadema kuhusu kifo cha Chacha Wangwe ndiyo ilikuwa kaburi lake, hatunaye tena kwenye mapambano. Kifupi ni kuwa aliuza haki yake ya mzaliwa wa kwanza kama ilivyokuwa kwa Esau katika Biblia.
     
  10. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Mtikila ni mmoja kati ya watanganyika walio lilia mali zetu zisiibiwe tangu zamani,

    Leo hii upo unabung'aa na kurubunika kwa visenti vya magabachori shauri yako.

    Kama na wewe ni Gabachori fisadi fahamu siku zako zinahesabika.

    Japo mlikuwa mnampoza,mlikuwa mnampatia nauli za kufika mikoani na kuutalifu umma.

    Amefanya kazi kubwa, hatuwezi kumtupa kihivyo.
     
  11. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo alichemka kwa kweli.

    mwacheni apumzike, hatumhitaji kazi aliyofanya tunijua IN & OUT
     
  12. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu spencer, pamoja kwamba mimi sipendi wala kukubaliana na Dar es salaam katia mlengo wake, ila kwenye hili tumtendee haki, alichopost ndio ukweli wenyewe,uwezi kumuita mtu fisadi halafu wewe huyohuyo unatokea mlango wa nyuma unakwenda kuchukuwa pesa kwa mtu huyo huyo, hapana siwezi kumsapoti mtu wa namna hiyo. kuhusu watu waliosimama front kupigania nchi wako wengi na kila zama na kitabu chake, kuna watu tangu wazaliwe hawajawahi kuwa wanachama wa ccm, kwahiyo sometime think Big, first appointment ya kwanza ya ajila ya mtikila ni ikulu enzi za mwalimu, sitaki kujaza ukarasa nitawachosha wasomaji. lakini mtikila kwishnei.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yuko busy anadraft katiba mpya soon ataisambaza kuwapunguzia kazi wa TZ.
     
  14. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MKuu umesahau mshindo wa kimya kirefu?
    Huyu Rev. Mtikila ataibukia mahakamani na kesi lukuki, si mnamjua na hiki kimya anaandaa documents
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hizi ndio siasa za wanasiasa wengi.
    Mchana majukwaani wanawaponda mafisadi, usiku wanaenda kubembelezea pochi!!
     
  16. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Wana JF Bado nitamtetea Mtikila.

    Namtetea kwa yale mema aliyoyafanya kwa nchi hii, kuthubutu kukatiza katika Msitu wa Mnene.

    Jasho likimtoka kutaka kuamsha watunzania waliokunywa maji ya bendera,

    Enzi hizo, hata mimi nilikuwa Siipati picha sawa sawa pale alipokuwa anambana Rajan,

    Lakini leo namuenzi, inawezekana Hiyo Cheque walipeleka kama sadaka kanisani kwake wakti wa Harambee,

    Hata kama hapo alitereza, Ametufanyia mema mengi watanzania kuliko kupokea Checque na bado akaendelea kutuamsha.:ranger:
     
  17. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Uko sahihi kabisa hata Rostam Aziz ameajili watanzania wenzetu wengi sana kwahiyo tumthamini mana tukimtia lupango watanzania wenzetu watateseka, verry good.
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Inaonekana kweli una Lisence ya kuua maskini.

    Naona Avatar yako jinsi mnavyowarubuni maskini na kuwekeza kwa umaskini wao.

    Hawajaamka tu lakini nenda kule Meatu ukaweke hilo li picha la Mtalii.

    Kule wameamka, Operation Sangara imefanya kazi kubwa.

    Inakuja Operation Katiba mpya, Januari hii isikilizie kama hutabaki wewe maana hata dodoma itafika.

    Vitabu vyenye heshima yake vimeandika:

    "Karibisha mgeni nyumbani kwako lakini usikubali akutawale"

    Tumetenda dhambi kubwa kuiacha Nchi na Rasilimari zetu mikononi mwao.

    Usiwe MS namba 2.
     
  19. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa alianza kuongelea katiba mpya, na kudiriki kulipeleka swala hili mahakama kuu kabla wengi wetu hakujapambazuka.
    Sijui kama yeye vile vile ni mwanaJF lakini he is a Great Thinker.
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Amekaa kimya kama alivyokaa kimya Slaaa, kwani wote hao ni viongozi ambao walihubiri siasa za udini. Na mara nyingi huwa hawadumu kwenye siasa viongozi wa aina hiyo
     
Loading...