Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rev Mtikila aachiwa baada ya kulipa deni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kwa mlioona taarifa ya habari ya tbc; pastor/rev/appostle wetu machachari ambae majuzi chombo cha sheria kilimhukumu miezi sita kabla ya kukamatwa kwenye street ametoka na kurudi tena uraiani baada ya kulipa hela za watu mil 9 na ushee. Hata hivyo alipoachiwa alikiri atakata rufaa, anasubiri uchaguzi uishe arudi mahakamani.
    Hongera mpambanuaji
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wiiiii Waaaahhhh.
    Hiyo ngom achakachua.
     
  3. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamaa wapenda amani na uchaguzi wamelipa hela. Wamefikiria kuwa bila Mtikila uchaguzi hauwezi kuwa wenyewe. Hongera mzee wa kesi mahakamani
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mi huyu mtu namwogopa kwanza wapi umeona mtu anahukumiwa alafu analipa akiwa ndani anatoka jamani hii sheria ipo ...mmhh siwezi kujua...rev...chriss we noma yaani nakupa kumi mikono yote huko mahakamani najua mahakimu wakikuona wanaomba kwenda toilet kwanza
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati huwa namhusudu sana huyu jamaa ingawa kuna wakati huwa sikubaliani na mambo au maneno yake,kiukweli Mtikila anajua sana kucheza na akili za watu kiasi kwamba umaarufu wake katika vyombo vya habari haushuki zaidi ya kuongezeka,tusubiri vimbwanga zaidi baada ya leo kwani natumai ataongea tu na waandishi wa habari
     
  6. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtikila ni shushushu?
     
  7. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Probably the most controversial and flamboyant politician in Tanzania history. Politics is never the same without this fella in this country.
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huwa napenda sana jinsi anavyojenga hoja, lakini vituko vyake kama vya madeni ambavyo wanaweza malizana tu huko mtaani sivifagilii kabisa. Inaonesha si mstaarabu, ndiyo! si mstaarabu, kama siyo kwanini mpaka wapelekani lupango kama ni mtu wanaaminiana? Kwa maana hataki kulipa madeni ya watu. Ajifunze na astaaribike.
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu ni msanii tu, hajashindwa kulipa hiyo hela. kuna wakati huwa naona kama anatumiwa na ccm ili kupumbanza na kutufanya watz tusahau mada motomoto zinazoendelea vile....huyu jamaa ni ccm kabisa.
    Pili, hoja zake za kidini, zinakera, analitukana hata jina la Mungu kwa kutuletea porojo zake za ajabu....huwa sipendi hata kusikiliza akianza udini wake....anahitaji msaada. however, huwa namfagilia sana kwenye hoja zake zingine...natumaini Mwalimu Mhozya naye atakuwa pacha wake....huyu naye ni maarufu kwa umtikilaumtikila..
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Thanx to Sabodo
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Welcome back uswaz Rev Kris,
    Never took him seriously..japo kuna mahala anajenga hoja zenye mashiko...
    Ningem-miss Uchaguzi huu..
     
  12. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka mambo mawili tu ambayo yananifanya siku hizo kumpuuza kabisa huyu mchungaji.

    1. Alipolamba pesa ya fisadi. Alikwisha ingia katika mtego wa RA, kamwe siwezi kumwamini.

    2. Alipokiri hadharani kutumiwa na ccm kuimaliza Chadema Tarime, kwa kuzua madai ya uongo. Hata kama aliomba radhi lakini si mtu wa kuaminika tena.

    Mimi ningependekeza watanzania wampuuze, kwanza hana mvuto tena wa kisiasa, si mwanamageuzi tena, ameishiwa.
     
  13. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri October 31 sio mabli. Tunaomba amani tu
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mtikila kapata wapi pesa hizi zote kwa kipindi kifupi hivi?
     
  15. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa aliyekuwa anamdai ni mkewe, i wonder whether that is true.
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amepata kule alikopata za kumsumbua Sumaye lakini this time hatafanikiwa. Pia CHadema ni lazima watu kama mtikila na Mrema wawe kwenye defensive mode muda wote ili wasifanye offensive yoyote, you know what i'm saying!!!!
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unayosema -- Mtikila ni mtu asiye na maadili wala msimamo wowote wa kisiasa na amekuwa anatumiwa kila mara. Mwaka 2000 aliwahi kukipigia kampeni CUF. Pia mapema 2006 aliwahi kutumiwa na Mengi katika sakata lake na Manji kuhusu Ubungo godowns.

    Hayo ya Tarime ndiyo yalikera sana kwa sababu alikuwa anakampeni kuonyesha kuwa akina Mbowe ndiyo wahusika wa kifo chs Chacha Wangwe. Alifanya hivyo bila aibu.

    Mimi nina wasiwasi sana kwamba hizo hela alizolipa deni lake amepewa na wanasiasa -- na si kwa bure. Sintashangaa iwapo katika kampeni zake za kugombea urais akaanza kukampeni against Dr Slaa na Chadema -- badala ya kujikampenia yeye mwenyewe au dhidi ya chama anachotarajia kuking'oa madarakani -- yaani CCM. Ngojeni tu -- mtakuja kukubaliana nami.

    Akifanya hivyo itakuwa ni rahisi kujua akina nani wamempa hela hizo kulipia deni.
     
  18. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Zak,
    Unachohisi kuwa huyu Mtikila atakampeni against CHADEMA ndio mkakati wenyewe ulivyosukwa. Na si huyo tu, yumo na mtu aliyewahi kuwa mweka hazina wa CHADEMA taifa. This time CCM wako desperate kwelikweli.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mbona tunaambiwa pesa zao tulambe kura tusiwape sasa kama fisadi anajipendekeza ulitaaka amwache kweli babangu???
     
Loading...