Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

REV MASAPILA WITH HONORARY PhD

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NOT ENOUGH, Jun 18, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Salama wandugu,
    Eti mimi najiuliza kama JK na Mrema wametunukiwa Phd za heshima then why not REV MASAPILA?
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    K.C.M.C chuo cha KKKT watampa tu,tusubiri.anastahili kwa uwezo wake wa kuwafool mpaka viongozi wa vyama na serikali.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Mhh!!! Swali gumu!!!! double standards or.......au hana vigezo, ??????. Tupate international vigezo (and not local vigezo-as academic/honorary accreditations have got international standards), then tulinganishe na hao waliopata, then tutaona kama anastahili.
     
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You are right, mimi sijui vigezo ni vipi.
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :bange:

    Mrema kapewa? lini tena jamani? Kwa lipi hasa? Hebu mtujuze wengine maana tulikuwa mashimoni hata hatuelewi mavituz huku juu yanaendaje
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mrema ni Dr alipewa na college moja RSA ila sijui kinaitwaje
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Hizo ni college za kata!!!!. Zimejengwa kwa nguvu wa wana Soweto. Highest qualification ya mwalimu anajua anayewaajili, no body else!!!!!
     
  8. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kigezo kikubwa kinachotumiwa kupewa Honorary Degree such as Honorary PhD ni kufanya jambo ambalo linalosadikika kuwa na mchango katika kutatua tatizo fulani ambalo lilikuwa linaisumbua jamii!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa huyo mrema na huyo jk,wamefanya kipi cha maana hadi wa2nukiwe hzo degree za heshma?
     
Loading...