Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rev Fr Masanilo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, May 31, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Licha ya kwamba hapa JF nafurahishwa na michango ya watu wengi lakini huyu jamaa ananitengenezea sana siku zangu.
    Mungu akupe maisha marefu na mapepo wachafu wanaosababisha BAN wakutoke na wamuingie Malaria Sugu mara moja.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaah haya Kamanda! tupo pamoja...
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mimi sipo Bujibuji...amani iwe nanyi!...Mbarikiwe!!
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheheeh na huyu ndio BJ bana. lol
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nina mpango wa kumuandalia pambano(boxing) na malaria sugu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    hah hah haaaaaaaah
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    nimekugongea thanks kwa sababu ya hapo kwenye red
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Reading between lines:)))) he he...wewe nae una mimacho, lol!!..Amani iwe nawe!!
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rev Masa V/s MS
    MS ni kilaza hana uwezo wa kupambana na Rev Masa, kwanza MS kazi yake ni kuanzisha thread kujibu na kupangua hoja hajui, na hata kamaanajibu hujibu kichovu sana.
    Lakini Rev ni jembe.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    namkubali sana
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Rev kweli yuko safi! Keep it up
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hivi bujibuji kila mtu akileta sredi za namna hii itakuaje hapa JF??
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yule lazima nimuelekeze Qibla!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumbukeni huyu Rev ana IDs kama 18 hadi jana...!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnapendana?!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    hahahha!! rev hii ni kweli? natamani kujua hata id moja tu
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    utachangia tena kama ulivyo changia hii thread
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikusaidie 2 leo


    1. Azadirachta
    2. Fellow Tablet
    Ukibisha zote zitachangia hapa!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha Chino wa kwenye gazeti la sani miaka ya tisini.
     
Loading...