Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reunion of ex-bunge primary school pupils

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpogoro, May 5, 2009.

  1. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimesikia kuna habari kuwa Ex-Bunge Pupils wanapenda kufanya Reunion ambayo itafuatiwa na tukio la ku-support shule kwa namna fulani.

    Ningependa kujua zaidi kuhusu hilo suala maana nimesikia hiyo kitu inaanzia na batch ya 1996.Kama kuna mtu anajua juu ya hili ningependa kufahamu zaidi.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kama itaanza na batch ya 1996 sisi wengine tayari tupo EXCLUDED..!
    re-union njema ex-bunge primary pupils.......!L
    memory to ISDOR MBELE, MUSA KAJIRU, KHALID MOHAMED, RENATUS NJOHOLE(footballer), ARAFA MKINDI, ARAFA MIRAJI, MUZNE MSHANA, SHABIR ABBAS, MWL. KAJIRU, MWL. GOWELE, MWL. MAKWEGA, late LWAKAREHE, MWL. BEATRICE, MWL. MUGYABUSO, MWL TEDDY.....et al
    GUNZE, RAMA MGODO, KALID T.I.D (musician), PIUS IRERI LAZARO (jkt Ruvu player) SANTOS FAIROM, SUNDAY, MWESI KAZAURA, LUJUO JUMA, ZEY IBRAHIM, BANJU, KASIMU CHINO, SOLOMON NASORO MPINGO, LUPI MAYOWERA, DR. ERICK MASANJA, HON. CLEOPHAS WAANE, WILIAM KIMWAGA .......JUST TO MENTION THE FEW....!
     
  3. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi pia niko "excluded" maana nilikuwa pale miaka ya 1977 na 1978
     
  4. A

    ADELADIUS Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli,mwl makwega yupo, hivi sasa ni babu kweli ngoja ntawatumia picha yake
     
  5. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nipo Excluded too,Nilikuwa na Charles Makongoro Nyerere 1965-1969 Nikahamia St Salvatorian Convent School...Kijebaaa
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    mi included mwaka 2011
     
  7. c

    collezione JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi mwalimu Lupembe na Mlagili wako wapi??? Bila kumsahau kajiru, Gowele, Beatrice na Kanyambo
     
  8. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    During our Year 60s there were no Tanzanian teachers at all!..it was an International School per se
     
  9. y

    yohana mtembezi Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niko excluded pia though wangerudi mpaka mwaka mmoja nyuma ningekua ndani ya nyumba, Mwalimu Kajiru anafundisha Kisutu Primary, Mwalimu Gowele/ My Mom now anafundisha Olyimpio, Beatrice na wengineo sina taarifa zao.
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwalimu Seba
    Mwalimu Manyama
    Mwalimu Kapinga
    Mwalimu Msuya
    Mwalimu Kinyondo
    Mwalimu Mpira...
     
  11. EWGM's

    EWGM's JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2016
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 589
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    MKUU NILIKUWA NATINGA SANA DARASANI KWENU, KULIKUWA KUNA WATOTO WAZURI SANA. NAWAKUMBUKA ZEY, ARAFA, NOELA, NAUSIA KAMA SIKOSEI.

    AISEE DARASANI KULIKUWA NA MTOTO MMOJA ANAITWA CATHERINE JINA LAKE LA PILI LIMENITOKA ALIKUWA ALIKUWA NA UGONJWA WA KUZIRAI HIVI KUKIWA NA JOTO AU AKISTUKA.

    ILA RENA ALIKUWA MBELE YENU NA HUYO musician alikuwa MDOGO SANA KWENU NAHISI MMESOMA NA KAKA YAKE ABOUD, WALIKUWA NA DADA YAO MTATA SANA SIJUI WEUPE NDIYO ULIKUWA UNAMWEKA JUU AU MACHO YANGU TU.
     
  12. s

    shaurimbaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2016
    Joined: Oct 3, 2013
    Messages: 1,954
    Likes Received: 1,556
    Trophy Points: 280
    Bunge shule yetu pinzani kwenye michezo...

    binafsi nilikuwa forodhani primary school class of 2000... ila bunge wa mwaka wangu nawajua wengi sana kutokana na soka....
     
  13. EWGM's

    EWGM's JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2016
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 589
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Duh!!! 2000 natafuta chuo mdogo wangu. Na hiyo Bunge unayoizungumzia ilikuwa siyo ile Bunge ya enzi zetu. Bunge yetu shule ilikuwa shule kweli lifestyle ilikuwa babu kubwa. Sisi ndiyo tulikuwa kizazi cha mwisho cha Mwl. Masasi.

    Baada ya hapo alikuja Mwl. Mkuu mpya akabadili kila kitu. Shule ilikuwa na tamaduni zake, wiki za mwisho wa mwaka ni party kwa kwenda mbele.

    Shule ilikuwa ya kishua kwelikweli japokuwa watoto wa walala hoi pia tulikuwemo.
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2016
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Tehe Tehe Tehe.... yule Dada anaitwa CATHERINE GREYSON.....
    Niliwahi kukutana naye Sinza na pia nliskia anasali EFATHA.... (MWINGIRA)
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2016
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Tekeleza ahadi ya kutuma picha tafadhali
     
Loading...