Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Retirement Age - Do we have Legal Requirment

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Marvin, Nov 5, 2011.

  1. M

    Marvin New Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzangu,
    Nafahamu Umri wa retirement wa Public Servants ni 60 Years, Nauliza, do we have a legal retirement age as a legal Limit- in the Act / Law?

    Naomba usaidizi
    Marvin
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Hakuna legal requirement but ni kanuni kwenye standing orders kuwa ukomo wa pensionable utumishi wa umma ni miaka 60. Baada ya umri huo, unaweza kuendelea kwa mikataba ya miaka 2 isiozidi mara mbili.

    Hata hivyo limit hiyo haihusu teuzi za rais kwa nafasi ambazo sio za utendaji, uwaziri/ uenyekiti wa bodi, na ujumbe kwenye tume zozote.
     
Loading...