Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Retired IGP MAhundi is no more

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Edmond, Apr 2, 2012.

  1. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa jeshi la polisi mstaafu kaaga dunia mchana huu, poleni sana wafiwa
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    BABA angu mkubwa kabisa huyo..too bad as a family hawajatusaidia hata chembe..lakini poa zake..haya kwaheri "baba"
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    rip. . .
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    weye nawe hebu tupa kule tuungane kuomboleza
     
  5. k

    kajunju JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Pole wafiwa.nilisoma na mtoto wake frank mahundi sekondari miaka ya mwanzon ya tisini kuna ata mtoto rpc joseph nguruwe walikuwa darasa moja. Mungu awape nguvu katika kipind hiki kigumu
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mungu ailaze roho yake mahala pema peponi
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    familia zetu za kiafrica hizi, ukiwa nacho ukoo mzima wanataka uwasaide kama vile mwenyewe huna majukumu..... na ukishawasaida ukipata shida kama utawaona.....................................

    rip mahundi.




     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole kwanza eventhough you dont seem to be shocked with news. Kijana nafikiri umesahau methali inayosema mtegemea cha ndugu hufa masikini na usaidiwe kwani kilema. Acha zake hizo mwache baba wa watu alale salama, mungu ndio ataemjudge.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    ndio maana mtu unafanya kazi mika zadi ya 30 lakini ukistafu unakua ombaomba.!
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    apumzike kwa aman.
     
Loading...