Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Retail industry in Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BORGIAS, Jun 13, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta report ya retail industry in Tanzania

    je inalipa?

    Nafikiria kufungua duka kama footlocker na bei zangu zitakuwa nzuri kuliko watu wanavyogongwa Dar

    nina excellent contacts viwandani far east na niko open kwa ajili ya ideas tofauti

    Anyone?
     
Loading...