Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Result from NEC: MKOANI jimbo la Chambani pia Chadema ilichukua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtz-halisi, Jan 11, 2012.

  1. Mtz-halisi

    Mtz-halisi Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    results.jpg

    results from nec
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Only in Tanzania

    [​IMG]
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmmh......kigugumizi, hiyo web kama vp nec ipotezeeni coz inawaharibia. Na nyie wazee wa invincibles a.k.a nyoka a.k.a usalama haya matusi mwayaacha tuuuuuu....? Du?
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hawa wagombea wako wapi?kwanini wasichukue hizi evidence na kuwapeleka mahakamani wahusika?!au wameshapewa chao kuwatuliza?
     
  5. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee hii imekaaje, maana nimeangalia kuhakikisha kwenye web ya nec ndivyo inavyoonekana, kuna makosa ya kiufundi au? kwa kwa sasa mbunge wa Chambani ni nani?
     
Loading...