Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rest in Peace Regia Mtema

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jan 14, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]


    [​IMG]

    Mia
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160

    RIP Kamanda Regia Estelatus Mtema aka Gender Sensitive!

    [​IMG]

    Mungu awape Faraja Ndugu Wote wa Marehemu, Chadema, JF, Wana Kilombero na Watanzania wote.

    Hakika huyu Dada alikuwa ni Mpiganaji. Hata kabla hakuwa Mbunge toka enzi akiwa JF alikuwa tayari ameanzaa kung'aa kwa michango yake mahiri ya kupigania haki na maslahi ya Watanzania.

    [​IMG]

    Kwa hisani ya M A R A S H I: Regia Mtema: Ni mlemavu wa viungo, si wa kufanya kazi haya ni mazungumzo yake na Mwandishi:


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  4. kisute

    kisute Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    RIP but ndio nani?
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.i.p kamanda wetu
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P Regia Mtema.
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RIP Regia
     
  9. L

    Luiz JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda tutakukumbuka kwa mema yote wanakilombero.
     
  10. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RiP,kamanda
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    rest in peace
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Hii imekaa kiuzuni uzuni Sana Poleni Wafiwa...

    Wote sie ndio tuelekeao huko.

    Ni vizuri kuandaa maisha ya hapa Duniani na kwetu Pazuri Mbinguni Huu ni ukumbusho kwa Wote Binadamu...

    Mwenyezi Mungu amuweke pahari panapomstahiri Tuonane Paradiso
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    So sad kizuri kinazima mapema, e Mungu mlaze mahala pema peponi. Amina
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    May your rest in Peace.Amen!
     
  15. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rest in peace dada Regia Mtema, hatuna jinsi zaidi ya kumuomba mwenyezi Mungu atupe unafuu sisi pamoja na wanafamilia waliompoteza mpiganaji, Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi, amen!!
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R I P Mwakilishi wetu
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MUNGU awatie nguvu wafiwa.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mala ya mwisho nilikua na regia kwenye show ya vinega pale kinyama tukitoa updates wote hapa jf. hadi sasa hivi navuta picha jinsi alivyo kuwa anaondoka miondoko ya hiphop wakati anamsindikiza sugu jukwaani. hii dunia jamani. Mia
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    safari ya dada Regia hapo ni Tumbi wakiwa wanampeleka muhimbili ..picha kwa hisani ya mama yetu Josephine
    View attachment 45295
     
  20. K

    Kolero JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kamanda umetutangulia, nyuma yako mbele yetu, umetuachia mengi ya kijifunza, hatuna jinsi ni safari ya wote. Poleni Wafiwa, poleni wana Kilombero.
     
Loading...