Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rest In Peace Prof Leonard Shayo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FDR.Jr, Dec 1, 2008.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sina hakika na taarifa hii ila inasemekana msomi mahiri na mwanasiasa mpambanaji aliyeusaka urais kwa mark ii amefariki. Walio karibu na mlima wetu pale ubungo mtujulishe
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli RIP Prof Shayo
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sisi watu wa ict tutamiss sana na makala zake kila jumapili katika gazeti la mwananchi
     
  4. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli.
    RIP Prof. Leonard Shayo
     
  5. share

    share JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,427
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli apumzike kwa amani Prof. Tunauheshimu sana mchango wake kwa jamii.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Huyo ni CCM nini,ni mbunge wa popote pale maana vifo vinawaandama nina wasiwasi wengine watajiuzulu kabla ya wakati.
    Niliwahi kusema kama CCM watapukutika kama maembe wakati wa upepo.
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipta a hiiyo; huyu bwana alitengeneza historia; no one has done that; nimeambiwa na mtu aliye karibu na familia hiyo kuwa alikuwa akiugua huko arusha ila hakuwa na details; mwenmye nazo mtupe maana kuna vitu vingi;
    1. kijiji cha hesabu na sayansi ( iwekeni vema h apa) kiliundwa na Mwl kikafia mikonono mwake;
    2. Alitengeneza program ya madaktari ambapo kwa technolojia za TZ hazijawahi ( iko pale Tumaini Hosp ( iongezewe kama kuna sehemu zingine)- Alifaulu sijui hiyo project kama serikali iliiendeleza au ndio dharau
    3. Aligombea urais kwa Mark II; hakufua dafu
    4. Ni mtetezi wa wanyonge wa kweli na nimesoma makala zake nyingi pale Mwananchi na Tz daima kama sikiosei; ana kitu kichwani kusaidia wanyonge
    5. Ni mwanasayansi aliyeibukia Siasa
    Ni miongoni mwa Maprofessor waliotumia vema taaluma yao bila kuyumbishwa na watawala ( alisoma kiukweli ukweli -hakukariri kama maprofessor wengine wolivyo watu wa ndio mzee)
    ==>yangu hayo jamani kama kuna mtu alete jamvini ila kwa hakika jamaa bado anahitajika ktk kizazi cha sasa tutampoteza mtu mhimu mno.
     
  8. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahh tumempoteza mpiganaji mwingine RIP Prof. Shayo
     
  9. Brutus

    Brutus Senior Member

    #9
    Dec 1, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah kama Kweli prof Shayo kaaga dunia basi ni pigo kubwa kwa Taifa na wanataaluma!
    RIP Prof!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    RIP Profesa.

    Mwiba aligombea urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia MAKINI alizoa 0.15% ya kura zote na kushika nafasi ya tisa kati ya wagombea kumi.

    Not sure kama alirudi CCM....
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Prof ni mwalimu wa wanafunzi wengi.He delivers what he has in a very simple way to understand and impliment. Me I won't forget his NIKINITA philosophy.RIP our beloved tutor.
     
    Last edited: Dec 1, 2008
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,079
    Trophy Points: 280
    Mnaanza kutoa rambirambi hata kabla ya kupata ukweli?? Jamaa aliyeanzisha hii thread keshaonyesha kuwa hana uhakika. Si mnajua JF wamekufa wengi tu na kufufuka badaye???

    Nasubiri habari ya uhakika!!!
     
  14. Pilato

    Pilato Member

    #14
    Dec 1, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijapata uhakuka bado nani amethibitisha?
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli Mungu amrehemu na apumzike kwa amani .
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Dec 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    RIP Prof. Leonard Shayo
     
  17. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    My Deepest Condolences!
     
  18. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani Leonard Shayo
     
  19. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Prof. Shayo.
    Alikuwa mtu mpole na mtulivu, asiye na makeke ya usomi, aliyeheshimu kila mtu. At one point aliwahi kuwa mshauri wa Mwalimu wakati Mwalimu alipoteuliwa kuwa Mwenyekiti wa South Commission.
     
  20. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tusianze na rambi rambi mwisho akaibuka na kutujibu kuwa yu hai itakuwa aibu kwetu.
     
Loading...