Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rest in Peace Mama Rhoda Kahatano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mafuchila, Aug 18, 2010.

  1. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Taarifa nilizozipata muda sio mrefu, mwanasiasa na mpiganaji mkongwe bibi Rhoda Kahatano ametutoka. Ni pigo kwa siasa za Tanzania kwani idadi ya viongozi na wanasiasa wa kupigiwa mfano inazidi kupungua. Mungu mwenyezi na mwingi wa rehema, tunaomba umrehemu huyu mama.
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aahhhhhhhhhhhhh RIP mama
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    R.i.p
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    May she rest in peace,very sorry for the family,will always remember your smile and the way you spoke and mastered kihaya dispite being a nyakusa-Once again on behalf of the M family formerly of upanga,may your route to the heavenly abode be lined by angels---- AMEN
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ohhhhhhhhh ni pigo kubwa. I will always remember and miss you mama Rhoda Kahatano.
    Mazishi yatafanyika wapi? Bukoba au Dar anakohishi sasa?
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    OMG!
    Poleni familia kwa kuondokewa na kipenzi mama yetu Rhoda!
    Mungu ailaze pema peponi roho ya mama.
     
  7. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa, jina la bwana lihimidiwe
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P mama Kahatano. Mungu awape nguvu na ujasiri wa kuvumilia msiba huu.
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole kwa wafiwa. Sikubahatika kuonana na huyu mama ila alikuwa rafiki mkubwa wa kaka yangu. Mungu awasaidie wafiwa kukabiliana na msiba wa mpenzi wao.
    RIP Mama Kahatano.
    Mama Kahatano na marehemu wote, wapate rehema kwa Mungu na wapumzike kwa amani,... AMINA
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzika kwa amani mama yangu Rhoda
     
  11. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NI masikitiko makubwa kwangu na familia yetu kwa kumpoteza Mama Kahatano.

    Mama Kahatano alikuwa Mama yangu Mkubwa na kabla ya kuhamia Dar kutoka Kigoma hata kutoka Kagera alipokuwa REO, alikuwa akifikia nyumbani kwetu. Watoto wake wamekaa nyumbani kwetu. Ni urafiki wetu uliogeuka kuwa undugu.

    Nimetoka kuongea na mtoto wake aliyeko Dar na mazishi yatafanyika pale nyumbani kwake Bunju wikiedi hii. Binti wa marehemu na mjukuu waioko South Africa, wako safarini kwenda Dar, pamoja na ndugu kutoka Mbeya na Bukoba.

    Kwa upande wa Siasa, Mama Kahatano alikuwa imara na kwa masikio yangu mwenyewe nilishawahi kumsikia akilumbana na Lowassa na hata Sumaye na wakanywea! Sijui ni kitu gani kilimfanya akaachana na Umoja wa Waawake ambako alikuwa Katibu Mkuu, lakini nilipomuona mwaka jana nilipokuwa nyumbani, nilitumia dakika kadhaa za makutano yetu kuchombezea mambo ya Sias na alikuwa bado mzima sana ingawa kiafya alikuwa ni mgonjwa.'

    Mungu amlaze pema Mama Kahatano. Amekwenda mbinguni kujumuika na watoto wake Ambi, Kamugisha na Faraja waliomtangulia.
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mama.
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa wale ambao walihitaji kuona image yake yake. Find it here.
     

    Attached Files:

  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    RIP Mama Kahatano.

    Namkumbuka sana akiwa REO Kagera - Alileta ufanisi mkubwa sana kwenye Shule za msingi/sekondari Bukoba

    Pole sana wafiwa

    We will miss you
     
  15. r

    rex.ackerson New Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rhoda Kahatano was a great friend to me when I was a Peace Corps teacher at Monduli UPS. I say goodbye to a great friend and teacher.
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mungu awajalie ninyi wote faraja na utulivu kwa upendo wenu kwa mama huyu kipenzi cha wengi.
    Ama kwa hakika nimeguswa na kifo chake ingawa personally sikupata kumfahamu.

    Ametangulia, tumo njiani
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP mama
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    May the Almighty God have mercy on her soul.


    DEUTORONOMY 32:39

    "NOW SEE THAT I, EVEN I, AM HE, AND THERE IS NO GOD BESIDES ME, I KILL AND I MAKE ALIVE, I WOUND AND I HEAL; NOR IS THERE ANY WHO CAN DELIVER FROM MY HAND."
     
Loading...