Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Resignation letter

Discussion in 'Jamii Photos' started by zayat, May 16, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Boss:

    I'm resigning effective immediately!
    The reason for my resignation is that I cleaned my aunt's garage this morning before coming to work and realized I don't feel like working anymore.


    See for yourself...
    [​IMG]
     
  2. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hahahah.....mie hata huko kwa Boss nisingeenda kabisa lol!
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    why working wakati una mapesa kibao?
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mi nikiwa nazo zote hizo kazi naihamishia kwenye maagizo ya mungu ya kuzaa na kuijaza dunia.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhhh!!!
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii akili ya Mswahili haswaaaaaa!
     
  7. a

    abbygil Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kweli noumaaaa
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    nitakachokifanya...kuwaona na kuwasaidia waliopo katika shida zao mbalimbali....kuukuza ufalme wa MUNGU (evangelism).....kuanzisha "clubs & groceries" za watu wa MUNGU, na mengineyo mengi
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningejenga kanisa pale Gongo la mboto kuwaombea wale wote waliopoteza wenzi wao wakati wa mabomu.
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    kkoo yote ningeinunua!
     
  11. M

    Miruko Senior Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Michango hii inaoenesha karibu wote ni wezi, ila tu hawajapa nafasi. Kwani huwezi kusafisha hiyo gereji na kuziacha kama zilivyo?
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi tajifanya mlokole
     
  13. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Mimi ntaanza kufanya picnic kila siku kuanzia siku hiyo hadi mwisho wa dunia
     
  14. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aaaaah!!!!Niwe tu mkweli mi nitaweka godoro yangu hapo juu ya hiyo mambo wenyewe wanaiita uncountable money na nitakata hapo roho poooole pooole ....najua lazima nitakufa kwa shinikizo la damu tu.Hela kama hii usimuonyesha mtu ghafla anaweza kufa ati.
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vijisenti vya Mubarak nini?
     
Loading...