Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Research associateship!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pape, Mar 2, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hi, natafuta mtu ambaye yuko interested kufanya utafiti nchini Tanzania katika masuala ya nishati (hasa ya umeme) pamoja na athari zake katika suala zima la mabadiliko ya hali ya hewa!

    Hii ni kazi ya utafiti kwa maendeleo ya taifa letu! HAKUNA MALIPO! Kama uko teyari wasiliana nami kwa barua pepe: pape@jamiiforums.com

    Ambatanisha CV yako ili kuweka uzito!
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    safi sana, uzalendo mbele! it begins with me.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasubiria barua pepe yako if you are interested!
     
  4. n

    nadinemumu Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pape, najua ni late lakini nimeiona leo na nimetuma email kwako,

    Hope to hear from you,

    MK
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I will check on that!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkono mtupu haulambwi!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu:confused:
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Acha Mkwara Pape, ukishafanya research ukapata matokeo utayapeleka wapi? Manake ukienda huko wizara ya nishati na pengine wanaposhughulikia mambo ya nishati utakuta report za kila aina za utafiti na mapendekezo mazuri kwelikweli ya kuboresha utoaji wa huduma ya nishati nchini. Lakini wa kuimplement hayo mapendekezo ni nani? Na unaimplement vipi kama hujawezeshwa?
    Kuna utafiti umefanyika kuhusu matumizi ya solar power, na umeonyesha kwamba solar power zinaweza kusaidia kupunguza tatizo la nishati nchini kwa zaidi ya asilimia 40. Je kuna intiatives gani zinafanyika kujenga uwezo wa wananchi kutumia solar power? Kujiunga kufanya utafiti huo bila malipo hailipi kwa kuwa hakuna faida nitakayopata. Nitapoteza muda wangu, na wala taifa sitakuwa nimelisaidia. Otherwise uweke wazi hapa kwamba implementation plan yako ipoje. Na sustainability yake ipoje?
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Asante!:rolleyes:
     
Loading...