Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Research assistant manyara anapatikana.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbukoi, Oct 28, 2012.

  1. m

    mbukoi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina shahada ya kwanza katika elimu,sera mipango na utawala (Bachelor of education in policy,planning and management) kama kuna mtu yoyote anakazi ya utafiti na anahitaji msaidizi au, mtu anayetaka kuandaliwa project proposal ukini pm tunaweza fanya kazi. mimi niko mkoa wa manyara.
     
  2. C

    Chilangachiba Member

    #2
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manyara kubwa, uko sehemu gani?
     
Loading...