Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Republic of South Sudan watatupita kimaendeleo sasa hivi..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, Jul 11, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi nchi yetu ilivyo na kuleana leana kwa mambo ya kipuuzi Republic of South Sudan watatupita kimaendeleo sasa hivi.....

    Na je ikiwa hivyo nani wa kumlaumu? Tunajifunza nini kutokana na south sudan? Tuamke Watanzania jamani wakati ndio huu.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kama tusipoiondoa CCM madarakani tutabaki kuwa nchi masikini kuliko zote duniani licha ya kuwa nchi yetu ni tajiri kwa raslimali kuliko nchi zote duniani.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hilo liko wazi kabisa...maana pale juba watanzania wafanya biashara ni wamasai..wanauza dawa za miti shamba...............wakenya wndo wanachangamka ile mbaya + waganda
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uongozi huu wa koo za viongozi waasisi 2ctegemee maendeleo nchi hii(biznes as usual)
     
Loading...