Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Repoti yako ya mwaka 2010 imetoka!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 26, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Ni kama ifuatavyo:-

    Kuoga D+,

    wivu B+,

    uvumilivu E,

    uchokozi C+,

    kuzurura A,

    kulala uchi A,

    kuchukua bibi za watu A,

    siasa A,

    kupewa maji A,

    kutumia kondom E,

    kwenda kanisa E,

    kutongoza watoto B,

    uhuni A,

     
  2. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh sina msaada na wewe hapo.
     
  3. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Utakuwa umefaulu basi. Au matokeo yamekuridhisha.
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuoga D+, NIna A+ naoga mara 2-3 kwa siku zamu yangu ya kuoga maji ya ndoo iliisha.

    wivu B+, Kma ni wamaendeleao A+ kama ni kumwonea jirani F-

    uvumilivu E, Nina F- Kizibo cha uvumilivu kimezibuka. Ama zao CCM ama zangu

    uchokozi C+,-Nina F Nikiwa na Hasira napiga mzigo tu

    kuzurura A,- Nina F- Sina muda wa kupoteza

    kulala uchi A,- A+ Birth Day Suit Pajama ndo zangu Sleeping in Nude"

    kuchukua bibi za watu A,-Mimi nina F Tangua niache kabla sijaoa sijatongoza.

    siasa A,- Hi kuna Alama iliyo juu ya A+? may be AAA+?

    kupewa maji A,

    kutumia kondom E,- F Zaidi ya mke wangu sina mpango na mwanamke yeyote

    kwenda kanisa E,- Hapa nina B+

    kutongoza watoto B,- Mimi nina F kwa sababu sitongozi na wala sitatongoza

    uhuni A,- F Tangu nioe miaka 18 iliyopita nyama naunua bucha hiyo hiyo.
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mpk ku2mia condom ana sap!! mwaka huu itambid asapue
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh, hiyo siyo yangu na wala haifanani nayo kabisa. mi yangu iko kama ifuatavyo:

    Kuoga zaidi ya mara moja kila siku (alama nisaidie),

    wivu F,

    uvumilivu A+,

    uchokozi (kwa lengo la kuchochea mazoea na kuchangamshana) B,

    kuzurura F,

    kulala uchi F,

    kuchukua bibi za watu NA,

    siasa B+,

    kupewa maji NA,

    kutumia kondom NA,

    kwenda kanisa A+,

    kutongoza watoto NA,

    uhuni NA,

     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    miss j huwa una lala na jinzi?
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    hahahahahh, umenichekesha kweli??. Swali dhuli
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siyo jinsi wapendwa, huwa nalala na nguo za kulalia, si mnazijua? na nikisafiri nchi za baridi ndo kuna kulala na vinyelamumo!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! kwa ninavyomuelewa miss judith, szani kama atajibu hii lol
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    labda anaishi zile nchi zenye baridi kali au zenye uzoefu wa kutokea majanga usiku.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hapo uchokozi B. naomba unichokoze kidogo.
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ni msirious mpaka simu yake haina games
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf ana mashairi mpaka keyboard yake imepangwa kwa vina na beti.
     
  15. N

    Nola Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa bwana lakini mi najaribu kufungua matokeo sipati nielekeze jinsi ya kuloa kwenye kimeo
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha, swali lenyewe mbona simpo? nimeishajibu tayari

    mi naishi bongo japo husafiri mara chache kwenye nchi zenye baridi kalihadi mabarafu, ila siyo zenye majanga, ingawa indonesia kulikotokea sunami nimewahi kutembelea mara moja

    hahah, kama vile ulikuwepo, simu yangu ina games ila huwa sichezi yaani muda unabana sana bro
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huwa nachokoza sana, just keep in touch, hata hapa jamvini nimeishachokoza kadhaa. we muulize polisi wakati wa machafuko ya arusha nilimpiga kijembe bab kubwa
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hashycool, miss asidanganye, miss kuzura F,juzi nimekuona kwa k2u cha daladala mwenge! Uhuni F wakati orijino Certificate yako inaonesha A au umetumia jina la kununua?au la dada yako yule niliyemuona?
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahah, guyz leo mbona ninalo! very funy!
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    speechless!!
     
Loading...