Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Repoti ya waziri wa afya kuhusu loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 16, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri wa afya alipompiga ban babu wa loliondo
    alisema kuna matatizo mengi ikiwemo dawa kuthibitishwa
    wataalamu walitumwa kutoka wizara ya afya makao makuu
    kwenye loliondo, japo kuliakua hakuna umuhimu wakufanya hivyo maana arusha kuna wataalamu wenye uwezo au kilimanjaro
    hapa ni posho tu ilikua inatembea
    baada ya wafuasi wa babu kupiga kelele serikali ilimtuma lukuvi
    kuja kusawazisha mambo bila kuja kwamba wiraza hiyo haimuhusu
    sasa waziri wa afya tuna taka repoti ya hao watu wako
    na tujulishe dawa umekubalika kitabibu kuliko kuingia mti


     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaitaka riporti ya nini mkuu kama unaumwa nenda kapate kikombe! Kwa maelezo zaidi soma magazeti, sikiliza redio na watafute walio kwenda huko,
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmm,thread zingine.Ni kama maji yanayotiririka kwenye mtaro!Duh.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Heading yako ina kitu tofauti na content!

    Ndugu yangu hutakaa upate hicho unachotaka, maana hapa kwetu hata mambo ya tiba yamemezwa na wanasiasa!
    We fanya lililo kwenye uwezo wako na ujiridhishe...PLAY YOUR PART!
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    yaani mie huwa ninakereka sana ninapoona mtu ka post utumbo, please tunaomba usiharibu title ya blog hii
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mtu kukuelewa inabidi arudierudie kusoma ka mara 5 ndo akuelewe.unataka ripoti au unalalamikia wizara ya afya?sijakusoma
     
  7. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    mods please delete this thread
     
  8. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu,kama unaumwa nakushauri uende loliondo;usisubiri ripoti usiyojua inatoka lini as we knw our government talk witout any target date to deliver!

    Ushauri wa bure, nenda angali unaweza kwenda!
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kapige Dozi ww, achana na mambo ya ripoti.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    avatar na signature yako vyote ni dawa
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Mmzalendo ana logic bcoz ameonesha concern yake kuwa Raslimali za nchi zimepotea bure nadhani Kiasi hicho Yaani Posho (Perdiem na Diesel) zingeweza kufanya kazi nyingine yenye manufaa kwa taifa badala ya huo utafiti ambao kimsingi hauna tija kwa taifa na kwa wananchi wake!!!
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Tatizo ni kuwa hata hao wataalam wenu watakapo fika huko watakacho fanya ni kupata kikombe na kurudi then unataka nini? na unategemea nini, Utalaam ukisha fanywa siasa! hapa Tanzania kila kitu ni siasa.
     
  13. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ?????duh!
     
  14. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    shukurani kwa kuweka sawa lakini huyu paka jimmy hao malofa wenzie wanauelewa ndogo kila kitu mpaka mtafuniwe mimi sijui taaluma zenu nini lakini sio mwandishi ila nina haki zote za msingi kusema ninachofikia kama umeona nilichoongea sio issue kwako unaweza kupita tu paka jimmy sikujui lakina nadhani una ajenda binafsi na thread zangu ila hapa umekanyaga chini sito kujibu tena after this wewe ni matokeo ya ufisadi unamaliza nchi pumbuv....
     
  15. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kama kweli wewe ni mtu wa hasira anza na jk mbona kakufanya masikini na kukuweka gizani ujampandishia mzuka
     
  16. b

    batadume Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapate kikombe mkubwa achana na mabo ya ript............
     
Loading...