Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Report ya milipuko ya mabomu Mbagala iko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Manyanza, Feb 17, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Baada ya tukio la jana katika kambi ya Jeshi Gongo la Mboto nimeona ni vyema tukiliangalia na hili ....................
    April mwaka 2009 ulitokea mlipuko wa mabomu katika kambi ya Jeshi la Wananchi kambi ya Mbagala, na baada ya tukio hili viongozi wanaohusika na dhamana ya majeshi na ulinzi.. waliahidi kwamba hali hiyo haitatokea tena... na ikaundwa kamati maalum ya kufuatilia chanzo cha lile tukio na amiri jeshi mkuu (JK) akaagiza ukaguzi wa mabomu katika kambi zote za jeshi nchini je hili lilitekelezwa? au ilikuwa ni danga toto na kupunguza machungu ya wananchi waliopoteza mali, ndugu na jamaa zao

    Jamani mimi naomba mwenye report ya Mbagala anifahamishe au aiweke hapa jamvini ... ni hayo tu

    Poleni sana watanzania wenzangu mlioondokewa na ndugu na jamaa zenu na wale wote waliopoteza mali zao....
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    poleni mkuu ndo nji yetu ganga njaa mpaka kwa raisi wao
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    namhala RIPORT anayo Mkwere ila kuipata mpaka Salma aruhusu....
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Taarifa mimi ninayo, ni PM nikupatie.
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, heshima kwako
    Kama kweli unayo tunaomba uiweke hapa kwani sio siri, mabomu hayakulipuka kwa siri na yaliondoa uhai wa ndugu zetu tuliowapenda na kuwahitaji. Weka hiyo ripoti mkuu.

    Hizi kauli za tume au tukio kutojirudia tena ni namna tu ya kuwafariji kijinga wafiwa na wahanga wa matukio kama haya, nafikiri tunahitaji zaidi ya tume au ripoti ili kuweza kumaliza matatizo ya namna hii.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Iweke hapa na wengine tuione...
     
  7. N

    Namnauka Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee mimi naona Tanzania tumeweka siasa na propaganda kama vipaumbele vyetu namba moja. Mabomu ya Mbagala yalipotokea ilitakiwa mtu angalau mmoja tu ajiuzulu lakini hicho hakikutokea...kwa ahadi kuwa tukio kama hilo lisingetokea tena hapa Tanzania. Gongolamboto limetokea!....Na mpaka leo hii hatujasikia mtu yeyote yule angalau akigusia tu kuwa huenda atajiuzulu kwa tukio la kufyatuka mabomu kujirudia....Hii ndio Tanzania na hivyo ndio vipaumbele vyetu...Mungu bariki!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi inaongozwa kimaigizo na Mafisadi kwa kuwa wanaongoza wafu:roll: Hata Kuchukuwa hatua za kuandamana tunaogopa tunabaki kulalamika JF
     
  9. N

    Nimrod Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kwa woote mliopoteza ndg na jamaa ktk janga la mabomu!! mungu awatie nguvu pia uvumilivu. tumwombe mwenyezi mungu awalehemu ndugu zetu waliotangulia mbele ya haki!. Amen
     
Loading...