Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Report ya kamati ya Ulinzi na Usalama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Draper, Aug 6, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kamati ya ulinzi na usalama wanayo website?

    report zao zinapatikana vipi?

    maana tunataka kujua sisi wananchi hali halisi ikoke?
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Muulize SHIMBO pengine atajibu maana namshangaa anakaa kimya huku malawi wakirandisha jeshi ktk ardhi yetu akitegemea mikwara ya kisiasa ya MENDE
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Muulize SHIMBO pengine atajibu maana namshangaa anakaa kimya huku malawi wakirandisha jeshi ktk ardhi yetu akitegemea mikwara ya kisiasa ya bw. MENDE
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanatumia ya chama cha ccm
     
Loading...