Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Report card ya wabunge wa Dar: Mussa Azzan Zungu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 29, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Mwaka ushapita sasa tunaomba wana Ilala na wana Dar na JF kwa ujumle mtuleteee report card ya Mbunge MUSSAN AZZAN ZUNGU

    Je Mbunge huyu alitoa ahadi zipi kwa wana Ilala

    Je ana elimu gani?

    Komsomea nini

    Kasoma wapi?

    Je kashatekeleza ngapi?

    Je yumo kwenye kamati zipi?

    Je anato access kwa wapiga kura wake?

    Je ana ofisi jimboni kwake?

    Je anayo website?

    Je anayo namba maalum ya kuwasiliana na wapiga kura wake?

    Je anayo Facebook page?

    Je anapatikana kwenye Twitter?

    Je ana fanya surgery (kukutana na kuwasikiliza ) wapiga kura wake?

    Je ame declare interests zipi kama mtumishi wa umma?

    Je analipwa mshahara kiasi gani?

    Je anachukua posho?

    Kiasi gani anachukua kwa mwezi?

    Je wana Ilala wanamaoni gani kuhusu performance yake?

    Je potential competitors wake in 2015 ni akina nani?

    Je ana maoni gani kuhusiana na blue print ya kuliendeleza jumbo la Ilala?

    Je amopokea zawadi sosote toka kwa wafanyabiashara au watu binafsi?

    Zawadi hizo ni zipi?

    Je ame declare kama amepokea hizo zawadi?

    Je private life yake ni reflection ya hao anawa wakilisha?

    Je Ilala kuna issues 5 kubwa ambazo alitakiwa kuzishughulia je ni zipi?

    Je ana shiriki kwenye shughuli za kijamii (yuko close na wapiga kura wake) au haonekani mpaka kutokee issue yenye kumpa publicity?


    Je kwa Mtazamo wa haraka haraka AZZAN ZUNGU atarudishwa tena na wana Ilala in 2015?

    Je ni Cabinet material? If so wizara gani itamfaa?

    Rough estimates za Budget ya Zungu kulichukua tena jimbo la Ilala ni kiasi gani?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka alivyo sema kwamba wananchi wa jangwani bondeni wasiondoke kwa kuwa wakubwa wana njama za kuwahamisha ili wajenge sehemu ya kwenda kulia ice cream. Akasema wao watabaki hapo hapo wakiwa wanakula ubuyu wao!

    Mafuriko yametokea yamewaathiri watu wa jangwani sijamsikia akisema chochote!
     
  3. p

    pilu JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msanii tu huyu jamaa, afu anaweza kua ni
    al shabaab kiaina zaid ya hapo ni mfanya biashara ingawa aina ya biashara ana ijua yeye.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    huyu kaenda sana uk na kina ndungai kudai chengi ya rada ili waifaidi pamoja na mafisadi
     
  5. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami namkumbukia na ishu yake ya Jangwani tu kuwahadaa watu wasihame!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Najua waandishi wa habari wanapitia JF, waende wamuulize maoni yake kuhusu kuhamishwa kwa nguvu watu wa Jangwani.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Wenyewe mmemchagua huyo! Sina uhakika kama hata form 4 alifika huyo mbunge wenu.
     
  8. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    watu wanapenda kushadadia daah
     
  9. paperless

    paperless Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatoa access kwa watu wa Ilala bila shaka.

    pia anattend mikusanyiko yote ya wana ilala ya furaha au huzini (ofcoz akiwa free na Ialal).

    Ana mitazamo mikubwaaa kuhusu Ilala.

    Ana bifu na meya wa Dar.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    anauza mirungi na poda nyeupe
     
  11. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapenda totozi
     
Loading...