Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Report card ya wabunge wa Dar: JJ Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 29, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mwaka ushapita sasa tunaomba wana Ubungo na wana Dar na JF kwa ujumle mtuleteee report card ya huyu JJ MNYIKA

    Je Mbunge huyu alitoa ahadi zipi kwa wana Ubungo

    Je ana elimu gani?

    Komsomea nini

    Kasoma wapi?

    Je kashatekeleza ngapi?

    Je yumo kwenye kamati zipi?

    Je anato access kwa wapiga kura wake?

    Je ana ofisi jimboni kwake?

    Je anayo website?

    Je anayo namba maalum ya kuwasiliana na wapiga kura wake?

    Je anayo Facebook page?

    Je anapatikana kwenye Twitter?

    Je ana fanya surgery (kukutana na kuwasikiliza ) wapiga kura wake?

    Je ame declare interests zipi kama mtumishi wa umma?

    Je analipwa mshahara kiasi gani?

    Je anachukua posho?

    Kiasi gani anachukua kwa mwezi?

    Je wana Ubungo wanamaoni gani kuhusu performance yake?

    Je potential competitors wake in 2015 ni akina nani?

    Je ana maoni gani kuhusiana na blue print ya kuliendeleza jumbo la Ubungo?

    Je amopokea zawadi sosote toka kwa wafanyabiashara au watu binafsi?

    Zawadi hizo ni zipi?

    Je ame declare kama amepokea hizo zawadi?

    Je private life yake ni reflection ya hao anawa wakilisha?

    Je Ubungo kuna issues 5 kubwa ambazo alitakiwa kuzishughulia je ni zipi?

    Je ana shiriki kwenye shughuli za kijamii (yuko close na wapiga kura wake) au haonekani mpaka kutokee issue yenye kumpa publicity?


    Je kwa Mtazamo wa haraka haraka JJ MNYIKA atarudishwa tena na wan Ubungo in 2015?

    Je ni Cabinet material? If so wizara gani itamfaa?

    Rough estimates za Budget ya JJ kulichukua tena jimbo la ubungo ni kiasi gani?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    malizia wabunge wote na yule mbutumayi usimuache...
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,993
    Trophy Points: 280
    Heheheee I'm liking this one already
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tukimaliza tuanze ku-pick na wale wengine walionyesha mipango ya 'kisasa' ya maendeleo kama January Makamba pia
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    halafu tucheki na card ya mzee komba, naskia ana mpango wa kuibua singo kali tatu mwezi wa nne
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,993
    Trophy Points: 280
    Binafsi sidhani kama kuna hata mmoja aliyetekeleza hata asilimia moja na nusu ya ahadi zake. Lakini ngoja nisubiri nione...
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa upinzani watasema "system inawaangusha", ambayo inakuwacha ukijiuliza "hawakuyajua haya wakati wa kampeni?"
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,993
    Trophy Points: 280
    Na wa CCM watasemaje sasa? Lol
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wa CCM waanza "mipango mkakati inaendelea" na Kiswahili kingine kireeeeru, bila ya kutoa any tangible facts

    Na ndo hasa hamu yangu kuwa January Makamba tuone report card yake :lol:
     
  10. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ngoja tusubiri wapenda vyama watakavyokuja hapa kusifia watu wao............
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Hehe kwani bado anaingia studio ..??

    Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk
     
  12. M

    Malabata JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu aliyeanzisha thead hii inaonyesha anachuki binafsi na Mnyika JJ,kwanini asianze na walioshika dola? Katumwa na akina Nape huyo ,kunamtu anamsafishia njia ya 2015
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Awe na chuki binafsi au laa, bado hoja yake ni ya msingi. Kamwanzishia JJ na wabunge wengine wa Dar, wote hawa na walioko mikoani inabidi wajullikane progress zao tangu waingie mjengoni, si chama tawala tu bali hata wapinzani.

    Kuna mambo mengine kwa juu juu huonekana ya kibaguzi au kiupendeleo, kumbe mantiki yake baada ya muda inafaa kwa maendeleo ya Taifa letu.
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mafia moto mkali kule?

    Ni vizuri kuona wenye nia wanaanza kufanya research mapema badala ya kusubiri mpaka dakika za majeruhi ambapo inashawishi kutoa rushwa.

    Siasa za Mafia zinafuata mkondo wa Mbeya zilizokuwa kati ya Mwakyembe na Mwakalinga
     
  15. p

    pilu JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haa haa haaaa!
     
  16. p

    pilu JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we ndo huwezi.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    napenda kuona ya m.mahanga
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani angeanza na jamaa wa magogoni.Top-down centred!
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mnyika vs magufuli
     
Loading...