Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Report card ya Mizengo Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Nov 6, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Huko nyuma nilisema kuwa huyu jamaa kapitwa na wakati...to me ni wazi kuwa bado yuko stuck kwenye enzi za politics of envy. Maana tangu ameingia hivi keshafanya lipi kubwa la kusema kuwa ahh hayo mambo ya Pinda hayo! and please dont get me started na hiyo kilimo kwanza

    Huyu bwana hafany press conference, website ya ofisi yake HOVYO HOVYO tuu haina anything kuhusu policy za serikali anayoiendesha, if anything watendaji wengine serikalini wanamdharau tuu na last but not least naona atakumbukwa kama Waziri mkuu ambaye alitaka kupiga marufuku mawaziri kuvaa suti NA alitaka watembelee BAJAJI!

    Narudia tena this is the most useless Prime Minister ever to breath in Tanzania if anything kwa kutaka kuleta politics of envy ni Stalinist in outlook, totalitarian by instinct, reactionary by nature, arrogant in character na mbaya zaidi naona kapewa cheo kikubwa kuliko uwezo wake

    Hivi kila kitu mpaka akiingilie JK ndio kinafanyika?

    Kutuambia eti hajui kwa nini Malaysia wameendelea wakati tulikuwa sawa nao kimaendeleo inabidi huyu Pinda arudi darasani asome au nashauri wapambe wake wamnunulie hivi vitabu

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    halafu aachane na kusoma udaku

    si vibaya akawa anasoma gazeti la ECONOMIST kila wiki
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Atakumbukwa pia kwa kulia machozi hazarani ndani ya Bunge kwa huruma ya Maalbino!...lol!
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapa ndiyo maana mara nyingi nimekuwa nikirudia kusema nafasi za watendaji wakuu wa serikali kama makatibu/naibu katibu wakuu, mawaziri na manaibu waziri wawe wanaingizwa kwenye hizo post baada ya usairi wa kutosha, nafasi hizo ziwe zinatangazwa kwenye vyombo vya habari na watanzania kuapply nafasi hizo.

    MJ
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    game theory you never cease to amaze me,i would really like to know the person behind this GT front,for out of the blues and from nowhere you come out with a lot of substance-its my hope that you is located in Tanzania helping push the wheels of progress forward-salute
     
  5. Nenga

    Nenga Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Wakuu hilo ni tatizo la network na ndio maana hamuwezi kuona nii kafanya coz network iloyopo chini yake mpaka sasa inapokea order toka kwa Edward Lowasa.Hata fanya chochote mpaka network itakapo panguliwa na kuundwa upya, na hii sio hapo kwake tu bali pia katika Government institutions nyingi tu LAPF,NSSF,PPF pia wizara zote hawa waheshimiwa wanapeleka order mpaka sasa.
     
  6. C

    Choveki JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    To be honest with you, you are not alone!

    I think you need to talk to him nicely, and prove to him beyond any doubt that in any way or form you are not a Fisadi nor you are not related to any of them in any way or form. And lastly, you really love Tanzania dearely!!

    Do you think he will still be alive? The way he cannot tolerate incompetencies he would either have killed himself or be killed by telling off the so called "Mafisadi" infront of everyone!!!!.
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Choveki,dont take GT for granted,he could be a cheetah in sheepskin preaching anti ufisadi and behind the scenes actually practising it-you never know humu JF he could be tasting waters and gauging opinions.
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    GT to the casual observer it seems you have an axe to grind with the present PM.
    All what you have insinuated is an over repaint of the local tabloids, much of which do not have substance.
    Come out of your shell and apart from your rightist leanings and print choices that have no relevance to the "mlalahoi", come over from your comfortable position to till with the massses.
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    GT sawa kama Pinda hafai unampendekeza nani achukue nafasi yake kati ya hawa:- Juma Kapuya, Adam Malima au hata Ramadhani Dau!!!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hapa hamna waziri mkuu!
    samahani kwa kujibu swali nisiloulizwa
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hayo majina nimeyaweka maksudi wanaomuelewa GT wamenielewa maana yangu na yeye anafahamu kwanini nimemuingiza Ramadhani Dau katika kundi hilo!!
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,178
    Trophy Points: 280
    Umdhaniaye ndiye kumbe siye, sasa amini nawaambieni, 2015 anaweza kuwa Pinda.
    Jamaa ni makini ana hafanyi mambo for cheap publicity kama EL.

    Mwaka 1995 pale Kilimanjaro Hotel, wakati Mkapa akitangaza kuchukua fomu, huku ameanamana na Kinana, Ruhinda, Peter Sakia Macha, Adv. Kapinga (RIP), alihojiwa prog ya Mada Moto ya DTV, akaulizwa kati ya wagombea wote wa urais kwa tiketi ya CCM, wewe ndio unaonekana weakest with no any track record umewahi kulifanyia nini taifa hili katika nyadhifa zako zote ulizoshashika, jamaa akasema mimi sijisifu wala sitaki credts zaid ya collective resiponsibilities, jamaa aliishida yeye. Ndivyo itakavyokuwa kwa Pinda. " Jiwe walilolikataa waashi, litafanywa kuwa jiwe kuu la pembeni (corner stone).
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,021
    Trophy Points: 280


    Mkuu bulesi heshima mbele,

    Samahani naomba kuongeza kidogo nadhani umemsahau Mustafa Mkullo,Hawa Ghasia,Hussen mwinyi na Sofia simba.
     
  14. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli..
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana nawe Pasco juu ya Pinda,
    It is only those weak in forecasting wasioona potential ya Pinda.
    Jamaa anacheza karata zake barabara.Background yake inampa uelewa huo.
    Mpaka sasa hajaingizwa kwenye kundi lolote ndani ya CCM, hiyo ni karata dume.
    Naweza kuwaita wale walio na udhaifu wa kuchambua mambo, waki zero -in katika hoja dhaifu kabisa kama za GT.
    Tatizo lao wanataka kucheza mpira wasioufahamu hapa bongo.Habari wanazopata ni za humu JF na magazetini.
    Nampa credit KMPP(Kayanza Mizengo Peter Pinda) kwa kutread carefully kati ya makundi hasimu ndani ya CCM.
    Vile vile he rightly blasted wale wa anti-muungano katika SMZ. Na hii ni baada ya kuusoma vyema upepo wa kisiasa na kuwa furahisha waBara.
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    GT,

    According to my "vicious cycle of mediocrity" observation, it is only going to get worse if somebody with guts does not break this cycle.

    When we had Sumaye as PM we thought we had the rock bottom, apparently not so, at least Sumaye knew enough to keep his mouth shut or underexpose himself. I will not be surprised if the next PM is worse than Pinda.
     
  17. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    kona ya udini kama kawa!!!! nimegundua. bila shaka atakupa jibu upesi sana.
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Wewe unamtetea huyu mtu anataka Tanzania ifuate mob justice badala ya rule of law?

    By the way anavaa suti bado?
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,786
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    GT,

    ..mambo ya Pinda ni Kilimo Kwanza.

    ..halafu mbona mimi naona kama afadhali ya Pinda kuliko JK?
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    watoto wakiwa useles analaumiwa mzazi HIVYO suala la PINDA wa kulaumiwa ni ...........
    my lips are sealed
     
Loading...