Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Renatus Mkinga ndani ya 98.0 fm sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Jun 6, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    fungua wapo fm
    mkinga akichambua juu ya kamati
    za bunge juu ya ufanyaji kazi zake
    je ni kwa uadilifu au kukomoana.
    na mengi
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kafulila naye anaongea sasa
    kikubwa ni juu ya rasilimali azichangi vizuri watz, then rushwa kubwa kwa wajumbe wa kamat hizi(wabunge)
    ni kubwa sana n.k
     
  3. m

    mabhuimerafulu Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani animegee kidogo kuhusu Renatus Mkinga. Nani anafahamu mtu huyu? Ni yule alikuwa uhamiaji? Anaishi Kinyamwezi njia ya Chanika? Alishinda milioni 100 za vodacom? Ila usikutane naye akiwa amelewa anageuka mbweha!
     
Loading...