Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Renatus Mkinga alazwa Muhimbili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Feb 28, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Nimepokea taarifa kuwa Comrade Renatus Mkingah, a.k.a Mkinga Mkinga
    Mwanaharakati machachari na hodari, msemaji asiyeogopa, mtunza ushahidi asiyebabaika,

    Amelazwa Hosipitalini Muhimbili - kibasila 1st Floor Wodi namba 11 kitanda namba 25.
    Kidole gumba kimeoza kwa sababu ya diabetes [kisukari] kwa hiyo kinatakiwa kuwa amputated[kukatwa]
    Anahitaji msaada wa hali, mali na sala.

    Tafaadhalini wana JF tumsaidie. tunaoweza tumtembelee.
    namba yake ni 0642644946 - waweza kumpigia ukimfariji au ukatumbukiza kitu kwenye hiyo tigo Pesa.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aseee!...so sad

    mungu amsaidie..!tz inahitaji sana wapiganaji kama hawa....

    namuweka kwenye maombi yangu kw mungu...!

    get well so soon mpiganaji
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Mhhhh, sijui kama kelele za Richmond na Dowans hazihusiki hapo, maana hawa jamaa sumu zao zinasomeka kama magonjwa ya kawaida yenye maelezo ya kidaktari ili kuficha uharamia wao.
     
  4. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugua pole mkinga, na upone haraka pia, unahitajika bado
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Get well soon Comrade!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mawazo na fikra potofu....hatuwezi kufika mahali tukakubali kuwa binadamu yeyote leo atakuwa mzima na kesho akaumwa na yote ni mapenzi ya Mungu?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dah! So sad.
    Mungu Yehova ni mwema atampatia afya njema
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ugua Pole Mkinga
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kinga subiria mchango wangu ili upate tiba kamanda.
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio yule comrade aliyeshinda bingo ya milioni 100?
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mkinga pona haraka 2nakuhitaji kamanda
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Sumu kwenye uboho sasa sumu kwenye kidole gumba!! Duh basi hii sumu kali. Ukipanua tu kinywa chako na kutamka neno Dowans ama Richmond basi sumu inaingia automatically! Tutaisha wengi sasa.

    Mkuu Mkinga iwe ni kisukari kweli na upate nafuu ya haraka.
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Get well soon Mzee Mkinga! kazi zako tunaziheshimu na kuzithamini!!
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole kamanda mkinga ugua pole na mungu akuponye uludi haraka katika harakati za kumkomboa mtanzania duni
     
  15. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi jamaa namkubaligi ile mbaya.

    wish him a quick recover.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni ugonjwa kama magonjwa mengine tu,...
    hauhitaji kumtafuta mchawi zaidi muombee au mchangie gharama za matibabu
    maana hawezi kwenda India kule kuna hospitali za MAFISADI (WANASIASA) peke yake.
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Get well soon Mkinga!
     
  18. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana Kamanda Renatus Mkinga; Mwenyezi Mungu akujalie upone haraka na uendeleze mapambano dhidi ya mafisadi!
    ALUTA CONTINUA!
     
  19. p

    politiki JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkinga, Mungu akulinde na akuponye na maradhi yanayokukabili hapo ulipo kumbuka kuwa mchango wako mimi kama mtanzania ninauthamini sana na hasa wa kuweza ku DARE TO STAND UP AND SPEAK TRUTH TO THE POWER.

    I wish you fast recovery.
     
  20. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alipataga millioni 100 za Vodacom
     
Loading...