Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Remembering my father...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jouneGwalu, Apr 22, 2011.

  1. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    "
    IF I COULD GET,
    ANOTHER CHANCE,
    ANOTHER WALK,
    ANOTHER DANCE WITH HIM
    I'd PLAY A SONG,
    THAT WILL NEVER EVER...
    HOW I'd LOVE LOVE TO DANCE WITH MY FATHER AGAIN.."

    Thats Luther Vandros,2003 album.... Dance with my Father, all along kipindi hicho chote cha kuupenda huo wimbo toka ilipotoka hiyo album, sikuwa kudhani kama ingekuja nyakati kama hizi. Ambapo kila neno lina maana sana kwenye maisha yangu, ambapo nausikiliza tena huo wimbo huku nikitokwa machozi...tena na tena. For sure i just wish could get only a minute to dance with my Father again.

    Ni mwaka sasa unapita toka siku aliyofarki (22nd April 2010).
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhhh pole sana my dear
    ni mengi yatakukumbusha baba
    Picha, Nyimbo, mavazi , familia na mengine mengi..

    saa nyingine mie naona
    si vizuri kukaa na ku wish vitu
    amabvyo wafahamu kabisa havitatokea..

    Ni bora kusikiliza nyimbo ambazo
    yeye alikuwa anazipenda na vitu kama hivyo
    ni bora kumkumbuka kwa mazuri na uzuri wake..
    na si kujiongezea majonzi ..

    kweli siku kama hii ya leo ita kukumbusha mengi..
    kama ninavyowaambia wengine kumbuka..
    "anakuangalia sasa na anakucheka jinsi uavyo lalamika"
    kumbuka yuko nyumbani , dahhhh sasa labda anakata ugali wa samaki
    ...

    Naelewa unachopitia kwani nami nimepitia ....
    Pole sana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu!
     
  5. h

    hoyce JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ningesema mengi lakini haya mawili yanatosha kwa sasa: Pole sana
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu..mimi nilikaa siku 5 siamini kama amekufa mpaka siku na mzika inauma sana..
     
  7. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mungu aendelee kukufariji ndugu yangu
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu, be strong. Baba alikuwa anakufundisha ni jinsi gani uje kuwa mzazi ktk family yako au uliyonayo au utakayokuwa nayo.
    Amini Mungu amemuweka mahali pema na wewe amekuletea mwingine ambaye atakuwa baba kwako. Ishi vema ili siku moja uje ukutane naye.
    His soul rest in peace, AMEN.
     
  9. N

    Nancy70 Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, nasi yalitukuta hayo.
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wote wandugu naamini Mungu ataendelea kuwatunza, kuwalinda, na kuwapa faraja za moyo.
     

    Attached Files:

  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana, hatuna tofauti sana, mimi pia alkufa kipindi cha kwaresma km hiki, tunatofautiana tarehe tu. Umenkumbusha mengi. RID DADY!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  15. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana, RIP dady.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    thanks Esperance!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sana naungana na wewe kukumbuka wazazi wetu waliotangulia mbele za haki.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mshukuru Mungu kwa maisha uliyoishi na Baba yako....furahi uliweza kumfahamu na akakujenga kuwa ulivyo....Muombe mapumziko mema!!

    Pole sana.....Happy Easter


    [​IMG]

     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unaenda kanisani saa ngapi?
     
Loading...