Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Remember Ariel Sharon? Nearly Six Years In A Coma but "Alive "

Discussion in 'International Forum' started by Mtazamaji, Feb 6, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    • Why is Ariel Sharon still alive? He's been in a coma since 2006..... with little or no chance of waking back up...?
    • Why is he being kept around? What is his significance to Israel?

    Haya maswali hapo juu yanaweza yasiwe muhimu wa watanzania sababu ni mambo ya waisrel hayatuhus lakini tuna la kujifunza na kujiuliza. So turudi nyumbani hapa Tanzania .

    Je kwa viongozi wetu wanaostahiki kutibiwa wanatibiwa na pesa za walipa kodi mpaka kifo kama Rasi, PM, etc iitokea hali hii ya airel sharon

    • Ni nani wa kuamua. Mfano kama familia ya nyerere ingegoma kuondolewa kwa mashine
    • Na kama serikali ndio Muamuzi ni vigezo gani vinatumika katika hali kama hii.......
    EMT aliwai anzisha mada ya utu sasa hapa ni busara ya utu ndio inamuweka hai jamaa au ni SIASA

    Karibuni tujadili
     
  2. inols

    inols JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I consider this to be one of the very challenging topic, it's like a topic of when is a person considered dead, is it when his/her brain fails to operate or when the heart stops pounding/beating?

    Anyway what i'm trying to say is, why wasting the money over life supporting machine, while the person's condition continues to deterioration? If that person is real destined to survive put away life supporting machine, it's so torturing to the people who are taking care of him.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I said in 2006 and I say it again;

    Sharon Mbiguni hatakiwi, na Duniani hatakiwi (yuko between dunia na ahera)

    Laana ya watoto wa kipalestina inamsumbua...na bado kiama ni hali itakuwa mbaya

    He has to REPENT
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Its very challenging especial when the expense of keeping an individual "alive" go to tax payers. In Israel it has reached a point where the expense is shared between family and Government .
    Now am wondering wht if the same scenario was in Tanzania?
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Topica jadili mada mapenzi au uadui wa Iserl tuweke pembeni .. mimi nimeweka hii mada si sabau ya sharon ila scenario hiyo. Mfano
    • Nyerere wakati kaugua familia ingegoma kutolewa mashine ingekuwa sahihi au si sahihi?
    • Ikitokea kiongozi mwingine yeyote akawa katika hali kama hiyo nani ni muamuzi wa nini kifanyike........

    Naomba tujadili hoja ya scenario zaidi kuliko mtu (sharon) sisi kama watanzanai tujiulize waht is the right thing to do kwa viongzi wetu wakiwa katikata hali kama hiyo. Kama unaona huweiz kumjadili sharon assume kiongozi mwinginee yeyote anayetibiwa ka pesa za umma yuko katika hali hiyo....... Assume if it was Yassin Arrafat in that situation kama inaweza kusaidia kwenye mjadala
     
  6. inols

    inols JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    If it were possible, then up to now we would be having the late J.K. Nyerere with nobody to beat his record!!!!
    It is only through strong leadership of retired President Mkapa, who made a difficult decision in consultation with his family 'not sure' to put away life supporting machine. But with government of J. Kikwete 'Mr Misifa' without consultation with the family he would have chose for life supporting machine just gain some credits because is so self centered oriented. I pity myself and my country for choosing him as our president!!!
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni ngumu kumjadili kiongozi (mtu) na kutenganisha na hoja..

    Kuendelea kuweka hizo machine ni kuendelea kuwaongeza maumivu watoto, ndugu na nchi wakati fir sure hawezi kupona

    Above all ni kuendelea kumpa maumivu mgonjwa mwenyewe; (hili ndilo nachofurahia kwa huyu sharon kwasababu ana damu nyingi za watoto wa kipalestina (wacha aumie kidogo)...

    Lakini nafurahi jinsi wanavyotumia pesa zao na kufilisika huku Mungu akisema kumbuka mlichowafanyia watoto wa kipalestina

    Mbinguni hatakiwi na duniani hana mahali...lesson to learn for those with ears..
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    YUPO KWENYE PERMANENT NEGATIVE STATE
    stroke alopata imem-cost sana
    ila huistoria itamkumbuka kama shujaa

    [FONT=&quot]Ariel Sharon - Biography Chapters[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1928-1947 Childhood and Youth[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1948 Independence War[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1953 Retribution Acts (Pe'ulot Tagmul)[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1956 The Sinai War[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1956-1967 Difficult Years[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1967 Six-Day War[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1967-1970 Defense Strategist[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1971 War against Terrorism[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1973 End of Military Career?[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1973 October War (Yom Kippur War)[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1975-1977 A Rookie Politician[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1977-1982 Settlements vs. Peace[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1981 Israel attack Iraq's nuclear plant[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1982 The Lebanon War[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]1990-1992 Construction Bulldozer[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]2000 Visit to the Temple Mount[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]2001 Ariel Sharon Prime Minister Elect[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]2004 Ariel Sharon's Disengagement Plan[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]2005 Ariel Sharon's Stroke Drama[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]2006 Ariel Sharon Died - Fact or Rumor?[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]2006 Latest News on Ariel Sharon's Condition[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]2006 Ariel Sharon - Israel Prize Nomination[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sharon alikuwa na mfumo wa piga nikutwange
    nampenda sana huyu jamaa as hakuwa anaentertain round table discussions.
    jamaa ni kamanda kisawasawa
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    yeah_kiongozi madhubuti anatakiwa kuwa hivyo.
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    " Na ikiwa Mwenyezi Mungu akikugusisha madhara, basi hapana wa kukuondolea hayo ila yeye. Na ikiwa akikugusisha na kheri, basi Yeye ndiye Mwenye uwezo wa kila kitu" Quran:6:17
    jamaa anaonja adhabu hapa hapa Duniani !

     
  12. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu kwa kujiliwaza na ushabiki hamjambo . Mtu hajitambui wewe unasema anaonja adhabu. Ndiyo yale yale walisema Lundenga akifa watasusia maiti yake. Sasa anaumia nani
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Sharon angekuwa Madarakani iran ingekuwa inachezea kichapo huwa hapendi kuongea sana ni kichapo tu i like him.
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa wewe ni Mgala hii elimu ni kubwa kwako kuelewa ! Ndio maana mnajihukumia ninyi wenyewe kuwa mmeokoka! Sijui kesho siku ya Kiama M'Mungu atahukumu nini ! Hivi mtu akiwa kufa hafi na kuishi haishi hayo si mateso ? Mara kadhaa wagonjwa na familia husika nchi zilizoendelea wamefungua kesi Mahakamani wakiomba ndugu zao au wagonjwa wenyewe ''wamalizwe'' ili waepukane na mateso (ya kiuchumi, kisaikolojia, na kimwili). Miaka sita jamaa wanalipia bill ''zombie !''
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Anyanyuke sasa ! ALLAH'U AKBAR !
     
  16. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ila mwishoni alibadilika..., na ndio mana alianzisha kadima, akiwa na wakina tzipi livni...., kadima ilikua na mlengo wa kati na one month tangu aanze kuwatoa jewish settlers kule gaza strip na west bank akapata hiyo stroke,, ila kwny medani ni kamanda kweli kweli japo hanizidi mm moshe dayan
     
  17. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    there some people here are very and very sick!!dont you ever have something in your brain?
    dini kitu gani bwana!?
    but they should stop now that supporting machine seriously...
     
  18. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Labda mercy killing (euthanasia) ni maarufuku Israel.
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wakati wa Noah A.S, alipokuwa anajenga SAFINA, jamaa pale mjini walimcheka sana na kumkejeli wakasema '' Mungu kitugani bwana!'' na kumkomoa zaidi usiku walikuwa wanakwenda kunya kwenye hilo Jahazi !
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    god! we r not ready to get sharon dead
     
Loading...