Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reli ya Tanga-Moshi hadi Arusha, sio reli tena bali ni msitu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mamberi, Jun 9, 2012.

  1. m

    mamberi Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimetembelea maeneo ya Mabogini kilomita kama tano toka Moshi mjini nikiwa katika hii Reli, kweli hali ni mbaya sana kiasi kwamba hata wauza vyuma chakavu walikwisha iba ngozo za chuma zilizokuwa pembezoni mwa reli hii hazipo tena, Halafu nashanga hawa vigogo wa CCM leo wamesimama jukwaani huko Jangwani na kujisifu. Reli maeneo haya imefunikwa na kichaka haipo kama zamani tulivozoea kuiona. Hii ni aibu kubwa sana kwa nchi kama hii yenye utajiri mkubwa. Wa madini ya kila aina.
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nchi haina viongozi kaka, naomba nikueleweshe tu. Mnaongozwa na "cartoons" au "comedians", kwa bahati mbaya, wanaoongozwa ndo worse kabisa! Hakuna anaedhubutu kuhoji coz wamepandikiziwa woga wa kutosha. Waleteni viongozi wenu hapa Kenya, waone watu wanavyowajibika. I'm afraid you will suffer greatly within the EA federation, wait and you will tell me. It's just the matter of time. You got no plans, rather politics!! You guys, better change the system of administration and try another political party, may be things may change!!
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    wewe unazungumzia vichaka hukohuko mabogini na maeneo ya chekereni kuna sehemu reliimezama kabisa ardhini haionekani ni kuchimba na sehemu nyingine haipo sijui imeibiwa? haya yote ni mafisadi wanataka malori yao yasafirishe mizigo na sio reli! Ufisadi ni kansa mbaya ndani ya nchi inatakiwa ibuniwe sheria kama china watu hawa wanapigwa chuma hadharani finish job !!!
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kwa concept ya viongozi wetu huwezi tengeneza mabillione kwa kufufua reli, wao wana amini katika kuharibu ndipo mafanikio yanayovyo weza patikana.
     
  5. U

    UNO Senior Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna nchi duniani itakayoendelea kwa kutegemea barabara za lami tu bila reli. Kufa kwa reli za Tanzania ni janga la kitaifa. Uchumi wa Tanzania unarudishwa nyuma kwa kiasi kikubwa kwa kutegemea barabara tu. Tuna wachumi wazuri viongozi. Siyo siri kwamba hawajui athari za kutokuwa na reli. Sababu kubwa ni u-fi-sa-di uliokithiri, unaofanya vigogo walio na ma semi-trailer, makontena na ma-tanker waweze kufanya biashara vizuri, bila kujali kwamba kodi za watz zinatumika kwa kiasi kikubwa kujenga barabara ambazo zinaharibika kwa muda mfupi kwa sababu ya kila kitu kupitisha kwenye barabara. Dr HM angewafanyia watanzania 'justice' kama angefufua reli zote bila kujali ataua biashara za nani. Kazi kwako dr
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Reli ya Dar-Tanga-Arusha haiwezi kufufuliwa coz vigogo wengi wanataka Malori yao na Mabasi yao yaendelee kutengeneza faida!!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kwani sasa hivi reli gani inafanya kazi? Si zote zimeshakufa au ziko mahututi? Reli ya kati ndiyo hivyo tena pamoja na uhakika wa biashara kubwa ya mizigo inayopitia bandarini. Tazara nayo chali. Ukienda kwenye inland depots za hizi reli, Isaka na Mbeya, zimekuwa kama magofu.
    Adui mkubwa wa Tanzania ni mtanzania mwenyewe
     
  8. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    dah mi nilisikia uchungu bado kidogo nilie ni pale nilipomwon mtu anasafirisha masofa,kabati kitanda na meza zake toka tabora hadi dar kwa ths 80,000 tu...na bado serikali inashindwa kuwekeza kwe usafiri wa reli na kuishi kwe alinacha za barabara za hewani....MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
Loading...