Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Relevant writing sample ndo nini wandugu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kajjansi, Jul 27, 2012.

  1. k

    kajjansi Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi vp? naomba msaada kuna kazi zimetangazwa ila moja kati ya viambatanisho ni hii relevant writing sample na kwa kweli sina uhakika kama nimeilewa vizuri hivyo naomba ufafanuzi kwa anayejua ili niweze kusotea hiyo kazi.
    God Bless.
     
  2. k

    kowinga New Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the same sample of related material with u're job application.
     
  3. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey,mara nying ktk intavyu hua wana assess oral skills etc,ukiambiwa uinclude resumé na wrtng sample(myt b thesis,articles,etc etc,any thn that wud demonstrate ur wrtng xills)..so take ur tym chagua chochote kt ya sample of ur thesis/article uliyoandika,then submit..
     
  4. k

    kowinga New Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :director:closely connected or appropriate to the matter in hand.
     
  5. k

    kajjansi Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu nimekusoma
     
  6. k

    kajjansi Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza dadavua mkuu!
     
  7. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan atakua amekosea
     
  8. k

    kajjansi Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je waweza kusaidia?
     
  9. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Lugha tu hapo ila nakusaidia leo tu ongeza vocabulary ili next time uwe independent.Kwanza hiyo kazi uliyo omba itakuwa inahusisha kuandika vitu fulani say "business plan","policies", "business proposal" ,articles ets.relevant wanamaanisha inayoendana(related) na kazi uliyoomba,kama ni kazi ya research na wewe unapeleka written sample ya business plan unakuwa umechemka.So kwa kifupi ni kazi amabyo ulisha andika ila iwe iko ktk fiel hiyo hiyo kama kazi hii uliyoomba.If you can read you can learn anything.
     
  10. k

    kajjansi Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is why ur great Thinkers! nakubaliana na ushauri wako na nashukuru kwa insight!

    y
     
  11. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ok,na mimi nimeelewa
     
Loading...