Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

relevant Post Vs. relevant Qualifications - Bunge: Mods msiondoe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Jul 3, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I am just thinking aloud

    Bunge kazi yake kubwa ni kutunga sheria... lakini inaongozwa na mtu asiye mwana sheria!!! can anyone give me a rationale??
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kazi nyingine nini na nini?
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kubwa ya spika ni kuwa na uwezo wa kuhoji, kisha kudhani matokeo,na kupitisha ushindi.
     
Loading...