Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Relationship

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Richie M, Dec 29, 2011.

  1. Richie M

    Richie M New Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi to you all members,i am 29 years old and my girlfriend has 25 yrs old,all of us we never had sex;shortly we are still virgin I can say and in our relation we have almost 6 years.We expect to marry each other next year.My question is that,my girlfriend wants to have sex,I don't know where to start while she knows about our situations we have...I need your helps
     
  2. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka mtoto hafundishwi kunyonya!! akizaliwa tu mwenyewe anakamata nyonyo, unadhani kwa nini hang'ang'anii kidevu anang'ang'ania nyonyo? hapa nataka kusema nini unajua? kama hili jambo si la mzaha basi yale mambo yetu utayaweza tu iwe umewahi kufanya au haujawahi..sema utachokosa ni manjonjo ya ziada tu kwa mwenzio... kwa kuwa inaonekana unaweza kutumia mtandao? simple google kwenye mtandao tafuta mambo yanayohusiana na "love making"... all the best!! kitu ikitiki uje utupe ushuhuda wa kufanikiwa
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hahahhahhhahhahhhhahhh ikitik arudi kutoa ushuhuda
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Mshauri tu kwamba next year si mbali panapo UHAI, kama mmvvumiliana miaka 6 seuse kwa mwaka mmoja? Mimi nawaongeza sana kwa hilo.lakini pia uwe na tahadhari kama hujathitbitsha huo UBIKIRA Kwake.........mhhhh na kwako PIA, pengine hujawahi ku-sex na YEYE lakini kwingine unagonga mambo..na ukizingatia jinsi ilivyo vigumu kuthibitisha kwa wanaume!!!!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Do it! Lol
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Just get prepared to find that your woman is no longer a virgin. Unajua anataka akupe mapema ili ukute hali si shwari na u-get used to that situation ili hatimaye wakati wa harusi ukifika uwe umeshasahau
     
  7. b

    bonafide. Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure.na anatakiwa afanye test kwanz evn local test like kumfinger etc.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    girlfriend has 25 yrs old still virgin

    kizazi hiki cha nyoka!
    siamini unless ulikuwa bodyguard wake
    na mnaishi huko bush
     
  9. tama

    tama JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahhhahhahhha ebu mwambie akae vizri ni:photo::photo:
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaman jf raha aisee!
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mbona mnatuchanganya? mmeshavumilia muda wote huo na karibu mnaoana, so kwa nini huyo girlfriend wako anataka kuharakisha kufanya mapenzi? there could be something fishy somewhere...
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fishy or not we mmega mzigo...kama alivyosema mtu hapo juu inawezekana she s no longer a virgin so anataka akuzoeshe that fact usije ukachukia siku utakayooa......umevumilia until u r 29 yrs?we kweli mvumilivu
     
  13. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mm she z not virgin, coz hasingeweza kuomba game apoteze ubikira kirahisi ivyo, na pili anataka ajue ur manhood, atajuaje km ww ni rizki au la? na km una uhakika mwez wa 6 piga mzgo ikifika uo wakati kama ni mbegu ishachanua na kama ardhi haina mbolea nayo utakua umejua pia!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mvulana wa miaka 29? Virgin?
    Hebu jifanyie uchunguzi kama asubuhi na yeye husalimia dari?
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Inawezekana, mi niliingia ktk gem at 27
     
  16. Richie M

    Richie M New Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for your comments,Uhakika kwamba ni bikira ninao 100% pia mazingira aliyokuwa nayo nayafahamu mpaka hapo alipo.Tatizo kubwa lipo kwangu.........!Sababu sikuwahi kuwa na mahusiano tofauti na msichana mwingine na Nina uhakika kuwa niko safi.Bado ninahitaji comments zenu ambazo naamini zitanifanya Baba mwema ktk familia.Ninaamin JF una members ambao wapo active ktk kutoa ushauri ktk masuala ya mahusiano na masuala mengine ya kijamii,Ki ukweli umri ni mkubwa nilionao But masuala ya kimapenzi niliyapotezea na pia mazingira yangu ya masomo na kazi yaliniweka busy,so sikuwahi kuwaza lini......!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    huyo mtoa mada sijui kama anajua kiswahili.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    watu wanakua, wanazeeka na wanakufa na bikra zao.
     
  19. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Futa kauli, unamaana gani unaposema ni bikira 100%?
    Usiuemee moyo, bora ukae kimya. Watu wana siri!
     
  20. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    " ..alala na bibi harusi siku moja kabla ya harusi bado tu wataka kufanya harusi"si mimi ni mwana FA,..We unalichukuliaje hili.
     
Loading...