Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Relationship sttus : Its complicated

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jino kwa jino, Dec 16, 2010.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WanaJF naomba kujua wanaoandika status zao hasa knye Fecebook it's complicated ni kwamba wamechakachuliwa sana au wanamanisha nini, ???
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uhusiano upo ila kama haupo!Wanakua hawana uhakika kama bado wako kwenye uhusiano au la(mfano mmoja kaharibu ila hawajafikia kuambiana sikutaki tena)...kama wanao uhusiano au hawana (wameongea ila hawajatamkiana/kubaliana rasmi kua pamoja).
     
Loading...