Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rekodi za ukoo za kwako ni zipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, May 14, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Inachekesha lakini hii kitu ipo sana....

    Unakuta kuna mtu anaheshimika mno kwenye ukoo wao...
    Ukiuliza unapata majibu very interesting....

    Mimi huwa naaita kuweka rekodi kwenye ukoo..lol

    utakuta mtu anaheshimika kwa kuwa kwenye ukoo yeye alikuwa

    1.wa kwanza kufika daresalaam.
    2.kufika chuo kikuu
    3.kwenda ulaya...
    4kupanda ndege na kadhalika .......

    Swali ni hili je wewe mwana jf kwenye ukoo wenu una rekodi gani unashikilia???????????????????lol

    msione aibu hebu mje share na sisi hapa???????
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhaahahh....mimi kwenye zote ulizotaja siwezi kua wa kwanza!

    Labda ntakua wa kwanza kusomea nlichosemea...
    Kaka yangu wa kwanza kula konokono.....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    KUNA REKODI NYINGI SANA

    labda we ndo wa kwanza kwenye ukoo kuwa na line tatu za simu lol

    au kumiliki lap top lol

    jichunguze...lol
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    babangu alikuwa mtu wa kwanza kujenga nyumba na kuezeka kwa bati kijijini kwao,mpaka leo kijiji kinaitwa kijiji cha bati
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhahah hivyo vyote wakubwa wangu wamenipiku....Ohhhhh nimekumbuka nadhani ntakua wa kwanza kutumia hii simu yangu....
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    hongereni sana.........kwa kweli lol
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi babu yangu alikua wa kwanza kwenye ukoo wao kuoa muislamu...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    ha ha haa haaa blacberry sio???hongera saana....
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Blackberry wapiiii....kimeo flani hivi!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umeona sasa rekodi tunazo nyingi sana...

    mimi nataka niweke rekodi ya kuwa na wake watatu kwa mpigo,kwetu hakuna aliye wahi..
    wengi wameishia wawili tu lol
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Mimi nashikilia rekodi ya kufeli darasa la saba, kufeli fom foo, kufeli fom siksi na hatimaye kupata bahati ya kuja ughaibuni (kwa kutumia bank statements za Salamander) na kuwa wa kwanza katika familia kuwa mbeba maboksi.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Android LG.....
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    si jambo dogo hilo hongera sana..
    umewaonyesha na kuwapa nguvu nguvu wengine waliofeli na wataofeli kuwa
    there is more to life than kufaulu shule....
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhahah utaiweza mikikimikiki yake???
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahhah mie nashikiria record ya kukataa kabisa shule.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bwoiii....kama ulikuwepo!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    si ndio maana nikiweza nitakuwa nimeweka rekodi....
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Heheheheeee I know you!!

    Tena LG P990
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utaniambia ukifanikiwa na mimi nifanye ubunifu wangu....mwaka huu lazima nikienda xmass waniongelee sana!!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi wenye rekodi ya kuwa wa kwanza kufika daresalaam
    wananifurasha sana....
    wanakuwaga na mbwembwe saana..lol

    vikao vyote vya ndugu wanataka vifanyike kwao ha ha ha lol
     
Loading...