Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rejao et al...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Apr 12, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...naomba munijibu swali hili nitakalowauliza sasa hivi toka mioyoni mwenu honestly:

    Ni sahihi Kikwete kuhudhuria mazishi ya Kanumba (na kutoa "ubani") na asitoe hata 5% ya heshima ya namna hiyo kwa General Kyaro?
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sahihi kwa % ya uhudhuriaji kutegemeana na Ratiba zake za msingi atakazo kua nazo lkn tofauti na hapo basi si sahihi; Salam za pole alizitoa, lkn pia kwa maziko ni mapema kulisemea kwa maana siku husika bado tusije kurupuka, hebu tulipe muda"
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Kuwa mpole!
    Ule msiba ni jina tu! Mtandao mkubwa ule!
    Ni MUNGU mwenyewe akasimame na awape watu wake nafasi ya kutoa shuhuda!
    Piga kimya utasikia mengi sana kuhusu huo msiba!

    Baki na IMANI yako Kiongozi wangu!
    Duniani kuna mambo!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mods, naomba utoe huu upuuzi..
    Watu kama hawa ndio wanaotujazia server kwa thread zisizo na kichwa wala miguu.
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Acheni kupost uchafu wenu huku sucks.
     
  6. z

    ziwapohazipo Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Si kila kikwete atachofanya ujue wewe au imekuwa kosa kujua wewe kuwa kikwete katoa msaada wa mil 10 kwa kanumba unataka kuwa msemaji wa familia ya general kyaro nenda kawaulize basi kikwete kafanya nn na mazishi yake yatawakilishwa na kiongozi gani serikalini halafu uje utujuze naona limekuuma
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    No wonder wewe ni gamba!

    Btw: Watu wanaposema ili mtu awe na moyo wa kuitetea ccm hii ni lazima ama awe:
    (a): ananufaika na hali iliyopo
    au
    (b): Awe zezeta.

    Rejao atakuwa ni combination of the two!
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona unatokwa na mapovu? Jibu hoja...
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya sasa Boc kubwa anaenda kumzika Kyaro, hebu edt hii thread yako isomeke kuwa kaamua kwenda baada ya JF kuiandika sana"

    source:Radio Free
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    thanx Rejao! Angeweza kukupm na kupata majibu yake. Unless you didnt respond. Otherwise she is wrong and your comment is right!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Endelea tu kupata maumivu....mimi mambo yangu shwari, sina presha yoyote. Naijenga nchi yangu kwa amani!
    Hata ukiita zezeta, nanufaika nayo yote kwangu hayana msingi wowote! :A S-cry::blah::gossip:
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Thanx mkuu kwa kuliona hili
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwa akili yako hapo unaona kuna hoja?
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rejao yuko ICU ya Mirembe. Tumwombee apone haraka.
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tupa kule Rejao...wanataka kujebga umaarufu kupitia ww...freak!...
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakuna sentensi itakayoleta sense kama contents zake zitahusisha "Rejao" na "umaarufu" (unless una maana ya irrationality).
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    eh! nimekua bizeee hata sijafatilia mazishi ya huyu IGP mstaafu!!
    naanza kupata shaka kuhusu uhusiano uliopo kati ya itikadi ya marehemu na itikadi ya mkulu....!
    Ngoja tusubiri tutasikia mengi tu
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Sasa na wewe unachekesha, Rejao ana umaarufu!!!........ hivi kuandika pumba hapa JF huo ndio umaarufu?
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umeonaee...watu full kujigonga...kila saa rejao rejao...!!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Poleni sana...
    Rejao ni level nyingine....!!:heh::smash:
     
Loading...