Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

REINFRED MASAKO kugombea Ulanga Magharibi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Apr 21, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kwa wanaoangalia ITV naona breaking nyuzi Mtangazaji Reinfred Masako akijielezea atakachofanya wakati wana CCM watakapompa ubunge wa ulanga magharibi.

    ================

    Kwa niaba ya waandishi wenzako nakutakia kila la kheri mzee.

    Mtangulize sana Mungu kwe nye uchaguzi wengi wanateseka sana wakati wa uchaguzi siitaji kukutisha lakini mwamini Mungu atakutetea ukikimbizana na yale mambo yetuu ya Bagamoyo
    soon tutakusahau Mbunge wetu mtarajiwa

    UBUNGE BILA UCHAWI INAWEZEKANA toa mfano uitaji kulala uchi masaa 72 kwenye vibana vya udongo upate ubunge

    Godbless u
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ameamua kuingia kwenye kundi la wanarangi ya njano na Kijani?
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Is this breaking News???????????????????????????????????? yo must be kidding, anagombea ubunge so what??
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni wakati wa wenye uwezo kujitokeza kila la heri masako
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bongoland is full of jokers..kuanzia mleta thread mpaka huyo Masako..lol
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Abdulhalim

    JF Senior Expert Member
    no comments
     
  7. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huummm! haya, sisi tupo, yetu macho. namtakia kila la heri, pamoja na kwamba chama chicho alichoenda, atafanya anachotumwa na chama na si anachotumwa na wananchi. so, kama atapata huo ubungu huko kwenye watu wenye damu na mashati ya kijani, atakuwa ameenda kutafuta neema na pesa tu, ila si kuhudumia wananchi. tunatakiwa kufika kipindi tuchoke na ccm, inatumaliza wajemeni.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    of course..i thought so. msalimie pdidy.
     
  9. Bright

    Bright Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri anatania kutokana na sababu alizotoa; mojawapo ni kusimamia kilimo ambacho wananchi wa Ulanga Magharibi watalima mara moja tu na kuvuna kila mwaka bila kulima tena bila kusema ni mazao gani hayo. Sasa sijui anajua mazao yanayostawi ulanga. Ukiangalia kwenye Socio - Economic profile ya Mkoa wa Morogoro ya mwaka 2002 pp. 49 na 54 mazao yanayolimwa sana Ulanga ni pamba, sunflower, simsim, karanga, 'pigeon peas', mahindi, mpunga, mhogo, mtama, ndizi, viazi vitamu, na maharage. Sasa kati ya haya ina maana atashughulikia yale ya muda mrefu tu. Au atayabadilisha yale ya msimu mmoja kwa mwaka ambayo ni mengi kuwa ya muda mrefu! Atayabadilishaje, hakusema. Anandandia Kilimo Kwanza bila kuelewa!

    Pia sielewi alivyosema kuwa atatumia uzowefu wake wa kufanya kazi chakula na lishe, usalama wa raia, NSSF na ITV katika kuimarisha kilimo. Huyu akiwa mbunge ni sawa na kubalisha spea kwenye engine ya gari kwa kuweka used, tena spea yenyewe ni sensor muhimu sana!!
     
  10. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Katiba ya nchi inampa haki ya kugombea huo ubunge. Kila la heri bwana Masako
     
  11. m

    mtoto wa mjini JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    Hana lolote zaidi ya hiyo sauti yake.
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa nimeamini huyu jamaa analeta usanii si aseme tu kama ametumwa! mwanasiasa makini huwezi kuongelea vitu so unrealistic like these!
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilimwona Musiba yule wa C10 akijaribu kufanya kitu kama hicho kule Bunda kwa Mzee Wassira. Wanahabari wanajua siku hizi uwekezaji mzuri ni kwenye siasa. Wametumika muda mrefu sasa wameamua kuingia wenyewe ingawa mimi ningewahimiza WANASHERIA wengi wagombee kwa kuwa kazi mama ya BUNGE ni kutunga sheria. Kazi ambayo kwa miaka hii tuliyonayo tumeshuhudia miswada mingi mibovu ikipelekwa Bungeni na kuleta utata mwingi hata baada ya kusainiwa kwa mbwembwe na Rais wetu.
     
  14. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwani kuna dhambi kugombe huo ubunge, mbona hao waliopo walitoa ahadi realistic lakin hazijatekelezwa mpaka dakika hii, mi sioni ubaya yeye kujitokeza acheni watu wa hilo jimbo watoe uamuzi kama atapitishwa kugombea, pengine mnaweza kuona hana points za mezani lakini kichwani mwake ana points za kufanya kazi, ubunge sio kazi ya kutishwa kwani tumeshuhudia wengi wanachukua nafasi kisha wakifika bungeni wanalal mwanzo mwisho, muacheni na yeye, wewe na yule akitaka naye ajitokeze kugombea,Bongo tambarale bwana.
     
  15. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jambo ninalojua ni kuwa huyu mzee si mwanamapinduzi, ndani ya ccm hakuna jipya litakalotoka, kwa sasa wana mapinduzi wanaelekea chama mbadala hata kama hiyo itakuchukua muda mrefu kuupata huo ubunge.
     
  16. bona

    bona JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    this is very disgusting, kwa nini wazpuuzi wachache wanadhani kua baada ya kujulikana kwa namna yoyote ile basi next hatua ni kua mbunge! miaka yote iyo alikua wapi? au ndio njaa za watu maarufu basi zawadi pekee kwao ni kua mbunge! tena limekua jambo la kawaida mtu yoyote akiwa maarufu basi mtasikia nia yake ni kwenda kugombea ubunge!
     
  17. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anavyovuta maneeeeeeeeeeeeeeenooooooooooooooooooo atarudishanyuma spidi ya bungeeeeeeeeee kufanyakaziiiiiiiiiiiiiiii.. Renffred masako wa IIIIIIIIIIITV.
     
  18. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alaaah! Kumbe ndio maana kwenye vipindi vya Kipimajoto amekuwa akijaribu sana kutetea Serikali na wakati mwingine alikuwa ana-bore kwa sababu hakutaka kuwaachia watu wajieleze wanavyotaka akiona mwelekeo ni wa kuikosoa Serikali alikuwa anaingilia kati. Shame on him kumbe anamendea ubunge! Kwa staili hizi, hatufiki wakuu.
     
  19. k

    kero Member

    #19
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkilala kidogo hii nchi itakuwa ya VIPUSA.
    Bora uchaguzi usiwepo, kama wangombea ndio hao wa kina Masako, Musiba na Hawa wa viti maalumu Nakaya!!!!
    Vipusa watupu.

    Hawa wapiganaji wako wapi,
    Papa Msofe, Mawamba, Tomaa wa Diama, Ndama, Madinda, Mtegeta, Mtawali, Kasanga, Gonzaga, Msauzi, Mdhamiru bill gate, Parakhash, Okea James wa Shirati, Mrema, Rockerfeller, Jisei Kashinde, Ntimizi ..
    Kama mnavyopigana kuindeleza Tanzania kwa upande wenu pia mawazo yenu yanahitajika huku kwenye EPA, kwani wengi wenu ni wazalendo mnatawanya nchini, Kazi zenu zimesomeka, Japo bwana kafumu hajawafahamu vizuri, ipo siku atawakubali na mcahngo wenu.
    Long live wazee, Nigeria imeendelezwa na watu ka nyinyi, tunawahitaji zaidi ya mlivyojidhira na wengi wenu kutokujali afya zenu kwa kufanya ufuska, you have a role to play.
    Mwakemele RIP, George Hugo RIP.

    Aluta Continual
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Yuko fit upo weye??
     
Loading...