Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rehema Mwakangale hayupo nasi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Shy, Mar 3, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kwamba mtangazaji Rehema Mwakangale kafariki dunia hii habari ina ukweli wowote?
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nathibitisha kuwa NI KWELI, Rehema amefariki saa 10 alfajiri ya kuamkia leo.

    Alikuwa anasumbuliwa na Pumu.

    Alikuwa Mtangazaji wa ITV.

    [​IMG]

    ITV Presenters Profiles
    [​IMG]
    RIP Rehema.
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    "Hakika ya sisi ni wa Mwenyezi Mungu, na hakika ya kwake tutarejea", Mola awape nguvu na amani wafiwa na amalaze amrehemu mahala pema.
     
  4. K

    Kijunjwe Senior Member

    #4
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichwa cha habari na habari yenyewe inaleta utata. Habari yenyewe iko katika mfumo wa swali wakati heading inatoa taarifa.

    Kama kweli: RIP MTANGAZAJI WETU.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    RIP - Rehema
     
  6. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yes amefariki. May Almighty God Rest Her Soul in Eternal Peace, AMEN.
     
  7. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Ndio maisha yetu wanaadam, mola amrehemu.
     
  8. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rip ITV Announcer Ms Rehema Mwakangale!
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    R.i.p
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Aliandika TETESI, kwakuwa kulikuwa na uhakika tukaonelea ni vema isiwe tetesi tena. Kumradhi Shy na wengineo
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu amlaze mahali pema peponi Rehema mwakangale....Sisi tulikupenda mungu akupenda zaidi.Kazi ya mungu haina makosa.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    RIP Rehema Mwakangale.Poleni woote.
    Bwana ametwaa,Upumnzike kwa amani.
    Amina.
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RIP Rehema........Nakumbuka kati ya mwaka 2006 na 2007 kuna research ilifanywa na IPP media kuhusu presenters wake, na yeye ndiye aliibuka presenter ambaye watazamaji walikuwa wakivutiwa sana na usomaji wake wa taarifa! We will miss you very much
     
    Last edited: Mar 3, 2009
  14. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sina hakika na chanzo hiki ila kuna taarifa yule dada mwingi wa tabasamu itv-habari rehema mwakangale amefariki.

    Mungu ampe rehema na amani,
    mbele yake nyuma yetu.
    Amen
     
  15. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Next.............
     
  16. D

    Dotori JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu ailaze Roho ya Marehemu mahali pema Peponi. RIP Rehema
     
  17. Rainbow

    Rainbow Member

    #17
    Mar 3, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye ametangulia, sisi tupo nyuma yake. Pole kwa wafiwa.
     
  18. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Rehema Mwakangale ni nani tena? Naomba wasifu wake.

    Mungu Ailaze Roho Yake Mahala Pema Peponi.
     
  19. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    alikuwa mtangazaji wa ITV
     
  20. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #20
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Alikuwa Mtangazaji wa ITV.

    [​IMG]

    Ni nani? Angalia: ITV Presenters Profiles

    Nimeandika kwenye post #2 awali
     
Loading...