Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rehema fabian kanywa sumu akigombea penz la pedeshee

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Feb 20, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ugomvi wa kugombea mapenz kwa mapedeshee umechukua sura mpya baada ya rehema fabian kuamiua kunwa sumu ya panya akigombea penz la pedeshee jacob,aliokolewa na rafik yake na amefunguliwa mashtaka ya kutaka kujiua yuko nje kwa dhamana
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    rehema fabian ndo nani?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anawazimu anakunywa sumu kwani hakuna bwana mwengine kumzidi huyo Pedeshee? anataka kuuza magazeti tuu.
     
  4. i

    ivy blue carter Senior Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyoo rehema fabian ndio nani hapa mjini jaman embu tujuzenii!
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ameamua kunywa sumu naamini she is old enough to know nini ambacho kingefuatilia hivyo aendelee na mpango wake huo then atakipata anachokitafuta.Kila lakheri Rehema Fabian.
     
  6. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio Mdudu gani huyo.
     
  7. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu atakuwa bongo movie tu
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sumu ya mapenzi ni maudhi yeye anakunywa sumu ya panya?mtaka kifo au mkataa kifo?
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Unaweza kukuta amepima akajikuta yupo connected. Hiyo ya bwana ikawa cover story . Who knws ?
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    View attachment 47791 apo ni baada ya kunywa sumu ya panya na kuja kuokolewa na rafik yake kupelekwa mwananyamala hospital
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280

    kwa hiyo alijipaka make up, wanja malipsticki ndo akanywa sumu?
    halafu bado hujatujibu ndo nani huyu?
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mbaya huyu mwanaume..anawala viboga na hawathamini mpaka wanahatarisha maisha yao.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    r.i.p rehema fabian
     
  14. P

    Popompo JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda me sijui kupenda!ha ha haaa eti sumu!angempotezea ingekuwaje?maumivu ni kwa kipindi!uharo mtupu!akitoka hapo anywe tena!
     
  15. k

    keke Senior Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me simjui, ila namwona kama bwegeeeeeee, unajiuwa kisa bwana?
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shosti kwa hiyo huyu binti analiwa tigo?

    nipeni mawasiliano yake akipona niwahi

    kabla hajanywa tena nna hamu na hicho

    kiboga chake
     
  17. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani ni Mtanzania huyo Rehema? Ni Mwanamuziki,Mwanasiasa or model wa nchi gani tena?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Huyu ni nani? Mcheza shoo, muigizaji, mwanamziki, mwanamitindo, mwanasiasa au nani??
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hahahahahha!!!bongo bana kila mtu staa!sasa hii takataka gani?
     
  20. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    machangudoa cku hizi ni mastaa,ameliwa tigo ss anataka kujitoa roho,tigo tamu au chungu,naomba atujuze.
     
Loading...