Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regnald Mengi na Mdawa ya kulevya!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Nov 26, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wana JF nimekuwa najaribu kusubiri nisikie majibu ya uchunguzi unaofanywa na PCCB na Jeshi la polisi kuhusiana na matamshi ya Mengi kuwataja Viongozi katika sekta ya usalama wa nchi yetu na watu mbali mbali kuwatuhumu kwamba wameshiriki katika njama za kumchafua kumbambikiza mwanae madawa ya kulevya.

    1. Naomba kuuliza kama kuna mtu anafununu kama matokeo yeyote ya uchunguzi yametolewa?

    2. Kama bado kwanini wanachelewa kupata ukweli hasa ukichukulia bwana mengi alisema ana ushahidi? binafsi nahisi huu ushahidi ungerahisisha sana kazi ya uchunguzi

    3. Je hawa viongozi waliotajwa wamemshtaki?, hasa ukichukulia kwamba amewachafua sana majina yao maana aliwataja kwa majina.

    4. Ikiwa ni kweli aliyoyasema Mengi, je kuna umuhimu wa kurudia kufanya uchunguzi wa kesi za watu woote waliokamatwa na madawa ya kulevya kwani yaweza kuwa walionewa lakini hawana uwezo kama wa Familia ya Mengi kuikwepa hii fitina.

    Naomba mwenye updates zozote anijaaliye maana nasubiri sana kuona Mengi anashitakiwa kwa kuwachafua Viongozi ya serikali yetu tukufu au Serikali yetu tukufu inajiuzuru kwa kuweka watu wanaoweza kununuliwa kukandamiza wananchi kinyume na matarajio ya Wananchi.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    We umetumwa utuletee marudio humu ndani?
     
Loading...