Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Registration st joseph, songea

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sobstar, Sep 18, 2012.

  1. s

    sobstar Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Nilikuwa chuoni leo ili upate registration na admission card uje na receipt ya crdb songea yenye malipo ya 750000. Ambayo ni minimum wakati unasubiri loan. Masomo rasmi ni 26/09/2012.
     
  2. s

    sobstar Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Chuoni wamejaa wahindi kibwena and their language we acha tu
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni sentensi inayoeleza hoja moja au ni sentensi mbili zimeunganishwa?
     
  4. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ulitakaje?
     
Loading...